Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi kwa makamanda wa juu wa jeshi na viongozi wa ngazi za juu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Godwine, Dec 26, 2010.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    crap
     
  3. A

    Ameir S. New Member

    #3
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipeni Maelezo jamani kuhsu hizi na fas za makanda. Zipo gazeti gani. Kama nina meno nijaribu kutafuna.
     
  4. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Elimu MAdrasa wewe nani hakujui....U R A CRAP self hommie
     
  5. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Wewe na OSAMA sawa kabisa....
     
  6. G

    Godwine JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kaka ingia kwenye hiyo web yao niliyoiandika utapata kila kitu

    www.cia.gov
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    CIA!!
    Central Intelligence Agency!!!
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Kigezo cha kwanza uwe umetokea mara...musoma .... Na ujue kutumia panga vizuri kuliko bunduki think twice
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!nashukuru kwa taarifa!!
     
  10. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Imani zetu wengine sio kikwazo kweli?
     
  11. G

    Godwine JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ha ha ha
     
  12. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kumbe hata hawa jamaa wavivu wa kuapdate website

    cheki profile ya Tanzania bado wanamtambua Mwanyika kama mwanasheria mkuu

    Attorney Gen. Johnson MWANYIKA
     
  13. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Watu wanaweka nafasi za kazi kwa anayehitaji, wewe kuja na kutoa comment isiyo na kichwa wala miguu ni suala na kimaamuna. Kuna majukwaa ya jokes na un-serious matters, wacheni kuchafua. Hata kama wewe unajifanya chizi au punguani, kuna sehemu za kuwa na respect, au unaignore tu kwani si lazima ucoment!
     
Loading...