Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi kupitia Facebook Page.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Firefox, Sep 24, 2012.

  1. Firefox

    Firefox Senior Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mambo vipi wakuu.

    Kama wewe ni memba wa facebook na ungependa kupata nafasi za kazi kupitia facebook, karibu u "like" facebook page yetu kwani ina updates za nafasi zote za kazi sekunde hiyo hiyo zinapokuwa posted kwenye blog yetu.

    Karibu INFO TANZANIA:

    http://www.facebook.com/infotanzania
     
  2. Top Thinker

    Top Thinker Senior Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Bora wewe, siku hizi wabongo wanashabikia page za ngono na udaku, mara jicho la mvulana, mara ze utamu, mara **** yaani page kibao za ngono na zote zina ma elfu ya likes.

    Idea nzuri mkuu, keep it up.
     
Loading...