Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nafasi za kazi katika haya magazeti vipi?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by cruscrus, Dec 9, 2011.

  1. c

    cruscrus New Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna nafasi za kazi zinatangazwa kwenye magazeti ya michezo na udaku kama risasi, mwanasport, dimba na mengineyo. qualifications zao zinakuwa form 4, 6 na vyuo. vipi zinamaslahi au zimekaaje? mwenye kulijua hili naomba taarifa.
     
  2. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0

    Ukitaka kujua uhondo wa ngoma, we ingia ucheze. Na kwa nini unasoma magazeti ya udaku kama mtoto wa kike?


    Anyway, kwa kifupi ni ajira uchwara za kuuza vitu mkononi. Nafikiri unawaona vijana mtaani wakibeba chupa za chai na mabeseni kila mtaa. Kama umri unaruhusu ni good experience in life. Lkn km una miaka kama yangu, you will find it difficult kutembea all over the city. Tatizo lao hawa wenye kutoa hizi ajira ni wadaku km magazeti wanayoyatumia kutangaza. Wanaficha ukweli mpk mtu ufike ofisini kwao ndio unabaini ni nini wanafanya.
     
  3. C

    C0deName 30588 Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi na kazi muraaa!

    • [​IMG]
     
  4. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kazi ni kazi bana mwenye kujua amjulishe
     
Loading...