Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi jumuiya ya afrika mashariki

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tembaisdor, Apr 30, 2012.

  1. tembaisdor

    tembaisdor Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamani kwa yeyote anaejua kinachoendelea kuhusu kazi zilizotangazwa na Jumuiya ya Afrika Mashariki zimeishia wapi, Please inform us kinachoendelea,
     
  2. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii wizara huwa haipatiwi fungu la kutosha, inafika wakati waziri husika inambidi atumie pesa zake za mfukoni kuendesha kazi za wizara..... Kwahiyo suala la ajira mpya hapa ni story tu!!
     
  3. tembaisdor

    tembaisdor Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hiyo si Wizara ni Jumuiya ya Afrika Mashariki makao makuu Arusha,
     
  4. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,301
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Acha Kukurupuka wewe, unaambiwa Jumuiya wewe unakuja na Wizara na Waziri!...kama huna cha kufanya nenda kafue ch..i yako
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Vp kulikuwa na kidume kifuani nini, wakati unaandika huu uzi wako? Umeonyesha akili yako haina akili kabisa!
     
Loading...