Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi jeshi la polisi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by asigwa, Mar 26, 2012.

  1. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,994
    Trophy Points: 280
    Jeshi la Polisi liko katika mchakato wa kuajiri vijana kujiunga na Jeshi kupitia mashuleni.
    Tumeamua kuurudia utaratibu ambao ulikuwepo zamani wa kuajiri moja kwa moja toka mashuleni ambao ulikuwepo siku za nyuma kutokana na mahitaji halisi ya Jeshi la Polisi kwa sasa.

    Hivi sasa Jeshi la Polisi linakabiliwa na changamoto mbalimbali zinazotokana na maendeleo ya sayansi na teknolojia, ongezeko la uhalifu mpya kama vile wizi wa kutumia mtandao, usafirishaji haramu wa binadamu na kadhalika. Wahalifu wanaohusika na matukio kama hayo, wamekuwa wakitumia mbinu mpya na utaalamu wa hali ya juu.


    Aidha, Jeshi la Polisi linaendelea na Programu yake ya maboresho. Maboresho haya yanalenga kulifanya Jeshi kuwa la Kisasa zaidi ambalo litatelekeza majukumu yake kwa Weledi huku likiwa karibu zaidi na raia katika utendaji wake wa kila siku.


    Kutokana na changamoto hizo, Jeshi la Polisi linahitaji kuajiri, vijana wasomi, wenye utashi, ari na nia ya kufanya kazi za Polisi na wenye fikra na mtazamo unaoendana na dunia ya sasa.

    Vijana hawa watakuwa viongozi na chachu katika kuleta mabadiliko yanayokusudiwa ndani ya Jeshi la Polisi.
    [FONT=Georgia, 'Times New Roman', serif][/FONT]
    A: – SIFA/VIGEZO VYA MWOMBAJI



    • Mwombaji awe Mtanzania kwa kuzaliwa.
    • Awe na afya njema iliyothibitishwa na Daktari wa Serikali.
    • Awe hajaoa/kuolewa au kuwa na mtoto.
    • Awe na tabia njema na asiwe na kumbukumbu za uhalifu.
    • Awe amemaliza Kidato cha sita mwaka 2012 na kufaulu.
    • Awe na umri kati ya miaka 18 na 25.


    B: MASHARTI KWA MWOMBAJI
    Kila mwombaji awe tayari kufanya kazi mahali popote ndani ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

    • Kila mwombaji awe na ari,utashi na nia ya kufanya kazi ya Polisi.
    • Kila mwombaji aandike namba yake ya simu na anuani yake ya kudumu kwa usahihi ambayo itatumika wakati wa kuitwa kwenye usaili.

    C: FOMU ZA KUJIUNGA ZINAPATIKANA:

    Ofisi ya Mkuu wa shule
    Ofisi za Makamanda wa Polisi Mikoa/Wilaya zilizo karibu
    Pata fomu hapa ( sel-form )





    Imetolewa na;


    Ofisi ya Inspekta Jenerali wa Polisi,
    Makao Makuu ya Polisi,
    S.L.P 9141,
    DAR ES SALAAM.
     
  2. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh! Kwa hiyo wale wa form IV hawana chao huko Police?? Hebu dadavua tena mkuu.
    Make kuna ndugu yangu kabsaa,anaupenda Upolisi ajabu,lakini kamaliza Form IV mwaka 2011. Tutamsaidiaje?
     
  3. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa nini asimalizie hiyo miaka miwili tu? unamaliza form four unaenda upolisi si utaenda kufa na bunduki begani na kutumwa tumwa tu
     
  4. n

    ngengemkeni mitomingi Member

    #4
    Jun 4, 2016
    Joined: Jun 4, 2016
    Messages: 15
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 5
    Naomba unisaidie mwaka huu vp hizo nafasi?
     
  5. nkanga chief

    nkanga chief JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2016
    Joined: May 31, 2016
    Messages: 1,873
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Subiri bado wapo kozi CCP wanaapa tarehe 24/06 /2016, karibu tukwepe mawe utaratibu utatolewa soon kupitia website yao
     
Loading...