Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi-jeshi la polisi tanzania

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mwankuga, Jan 7, 2011.

  1. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 293
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Ajira
    JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
    WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI
    JESHI LA POLISI TANZANIA


    TANGAZO LA AJIRA

    Jeshi la Polisi Tanzania linatangaza nafasi za ajira ya kazi ya Polisi kwa waombaji wenye sifa kama ifuatavyo:-

    SIFA /VIGEZO VYA JUMLA:
    (a) Muombaji awe Mtanzania kwa kuzaliwa.
    (b) Awe na afya njema iliyothibitishwa na Daktari wa Serikali.
    (c) Awe hajaoa/kuolewa
    (d) Awe na tabia njema na asiwe na kumbukumbu za uhalifu.
    (e) Awe tayari kufanya kazi mahali popote ndani na nje ya
    Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

    A. Kwa waombaji wenye elimu ya kidato cha nne:
    - Awe amemaliza kidato cha nne kati ya mwaka 2008 na 2010
    na kufaulu angalau kwa kiwango cha daraja la nne, Pointi 28.
    - Awe na umri kati ya miaka 18 na 25.

    B. Kwa waombaji wenye elimu ya kidato cha sita:
    - Awe amemaliza Kidato cha sita kati ya
    mwaka 2008 na 2009 na kufaulu.
    - Awe na umri kati ya miaka 18 na 25.

    Waombaji wa kundi A na B wenye sifa zilizoainishwa hapo
    juu wanatakiwa kupeleka maombi yao kwa njia ya barua
    kwa Wakuu wa Polisi wa Wilaya (OCD) katika Wilaya wanazoishi.

    C.Kwa waombaji wenye ujuzi/utaalamu.

    (1) Mafundi Pikipiki (nafasi 23).

    Pamoja na sifa za jumla zilizoainishwa hapo juu waombaji wawe na:-
    (a) Elimu ya Kidato cha IV/VI pamoja na Cheti cha Trade
    Test grade I - III kilichotolewa na VETA au na chuo
    kingine kinachotambuliwa na VETA.
    (b) Umri usiozidi miaka 25.
    (c) Waombaji wawe wamefanya kazi kwa vitendo walau
    kwa muda usiopungua mwaka mmoja.

    Waombaji watume maombi yao kwa:
    Mkuu wa Kikosi cha Matengenezo ya Magari,
    S.L.P. 9141,
    DARES SALAAM.

    (2) Wataalamu wa Afya:

    (a)(i) Maafisa Tabibu (nafasi 10).
    (ii) Tabibu meno – Dent Therapists’ (nafasi 2).
    (iii) Mtaalamu wa dawa ya usingizi Anaesthesia (nafasi 1).
    (iv) Maafisa Uuguzi – (nafasi 4).
    (v) Wafamasia wasaidizi – (nafasi 5).

    Pamoja na sifa za jumla zilizoainishwa hapo juu waombaji wawe na:-
    (a) Elimu ya Stashahada katika fani hizo.
    (b) Umri usiozidi miaka 25.

    (b) (i) Fundi Sanifu maabara – Lab Tech. (nafasi 5)
    (ii) Wauguzi – Enrolled Nurses (nafasi 2)
    (iii) Wauguzi Wasaidizi/Wahudumu wa Afya (nafasi 8)

    Pamoja na sifa za jumla zilizoainishwa hapo juu waombaji wawe na:
    (a) Elimu ya Kidato cha IV pamoja na Vyeti katika fani
    hizo na uzoefu katika huduma za Hospitali.
    (b) Umri usiozidi miaka 25.

    Waombaji watume maombi yao kwa:
    Mkuu wa Polisi,
    Kikosi cha Afya,
    S.L.P 9791,
    DAR ES SALAAM.

    (3) Wataalam wa muziki (Brass Band/Jazz Band) (nafasi 28).

    Pamoja na sifa za jumla zilizoainishwa hapo juu waombaji
    wawe na:-
    (a) Elimu ya Kidato cha IV/VI
    (b) Umri usiozidi miaka 25.
    (c) Vyeti vya kufaulu katika fani ya muziki vilivyotolewa na vyuo
    vya sanaa vinavyotambuliwa na Baraza la Sanaa laTaifa (BASATA)

    Waombaji watume maombi yao kwa:
    Mkuu wa Polisi,
    Kikosi cha Bendi,
    S.L.P.63194,
    DAR ES SALAAM.

    (4) Mafundi Ushonaji:- (nafasi 27)

    Pamoja na sifa za jumla zilizoainishwa hapo juu, waombaji
    wawe na:
    (a) Elimu ya kidato cha IV pamoja na cheti cha ujuzi katika fani hiyo kutoka VETA au Vyuo vinavyotambuliwa na VETA.
    (b) Umri usiozidi miaka 25.
    (c) Uzoefu wa angalau mwaka mmoja katika fani hiyo.

    Waombaji watume maombi yao kwa:
    Mkuu wa Kikosi,
    Ghala Kuu la Polisi
    S.L.P 2228,
    DAR ES SALAAM.




    (5) Wanamaji:
    (i) Manahodha (nafasi 5).
    (ii) Mafundi Meli (nafasi 5).

    Pamoja na sifa za jumla zilizoainishwa hapo juu waombaji
    wawe na:
    (a) Elimu ya kidato cha IV/VI
    (b) Stashahada ya fani hizo kutoka Chuo cha Wanamaji (DMI).
    (c) Umri usiozidi miaka 25.

    (iii) Wazamiaji: (nafasi 10)
    Pamoja na sifa za jumla zilizoainishwa hapo juu waombaji
    wawe na:
    (a) Elimu ya Kidato cha IV.
    (b) Uzoefu katika fani hiyo.
    (c) Umri usiozidi miaka 25.

    (iv) Mafundi Rangi za Meli (nafasi 10)
    Pamoja na sifa za jumla zilizoainishwa hapo juu waombaji
    wawe na:
    (a) Elimu ya Kidato cha IV.
    (b) Cheti kutoka Vyuo vinavyotambuliwa na VETA.
    (c) Umri usiozidi miaka 25.

    Waombaji watume maombi yao kwa:
    Mkuu wa Polisi,
    Kikosi cha Wanamaji,
    S.L.P, 3010,
    DAR ES SALAAM.

    (6) Wataalam wa masuala ya Jamii (Social Workers- nafasi 150).
    Pamoja na sifa za jumla zilizoainishwa hapo juu waombaji
    wawe na:
    (a).Elimu ya Kidato cha IV na kuendelea.
    (b).Stashahada/Vyeti kutoka katika vyuo vinavyotambuliwa
    na Serikali katika fani za:
    - Maendeleo ya Jamii (Community Development)
    -Kazi za Jamii (Social works)
    -Sayansi ya Jamii (Social Science/Sociology).
    (c) Umri usiozidi miaka 25.

    Waombaji watume maombi yao kwa:
    Inspekta Jenerali wa Polisi,
    Makao Makuu ya Polisi,
    S.L.P 9141,
    DAR ES SALAAM.

    (7) Waombaji Wenye Elimu ya Vyuo Vikuu/Vyuo vya elimu ya juu katika fani za:-
    (i) Sosholojia (nafasi 20).
    (ii) Menejimenti ya raslimali watu (nafasi 20)
    (iii) Sheria (nafasi 15)
    (iv)Washauri nasihi (Counsellors) (nafasi 25)
    (v)Utawala katika utumishi wa Umma (Public Admin). (nafasi 20)
    Pamoja na sifa za jumla zilizoainishwa hapo juu waombaji
    wawe na:-
    (a) Shahada/Stashahada ya juu katika fani hizo.
    (b) Umri usiozidi miaka 27.

    Waombaji watume maombi yao kwa:
    Inspekta Jenerali wa Polisi,
    Makao Makuu ya Polisi,
    S.L.P 9141
    DAR ES SALAAM.














    NB:Jinsi ya Kuomba:
    (1) Kila mwombaji anatakiwa aandike barua na kuambatanisha vivuli vya vyeti vyake vya kuhitimu shule (Leaving Certificates) vyeti vya kufaulu (Academic Certificates), cheti cha kuzaliwa
    (Birth Certificate), na picha tatu za passport size za rangi.
    Hati ya kiapo (affidavit) haitakubaliwa.
    (2) Kila mwombaji anatakiwa awe na wadhamini wawili wanaomfahamu vyema na awaorodheshe majina yao, anuani na mahusiano yao na mwombaji.
    (3)Maombi yawasilishwe kuanzia tarehe 27 Desemba, 2010 kwa anuani zilizoorodheshwa hapo juu.

    Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 15 Februari, 2011.




    (N.I. MASHAYO – DCP)
    Kny: INSPEKTA JENERALI WA POLISI
     
  2. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 999
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Polisi wanaua watu?!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,067
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 48
    No wonder reasoning capacity ya polisi wote hata Said Mwema mwenyewe ni sifuri,
    siku hizi point 28 hata kuchukuliwa chuo cha ualimu ni hatihati, kwa police bado ni hot qualification???
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 18,614
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 113
    Mbona ya MWEMA na ANDENDENYE hazijatangazwa?
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,526
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Sifa nyingine uwe tayari kuipigania ccm mahali popote utakapokuwa katika jamhurin ya muungano wa TZ
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 36
    police wanauwa hakuna haja ya kuapply
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,291
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Duh, nashukuru sana,yaweza kuwa suluhisho la tatizo langu sugu la kazi....wish me well my friends!nikabadili mwelekeo huko..........LOL
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,291
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Duh,naomba anayejua aniambie hivi hapa lugha inayotumika kwenye maombi na Cv ni kiswahili au kiingereza??nisijeharibu tokea mwanzo?
     
  9. T

    Think Tank JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Pointi 28!!Sifa mojawapo.....!Ok wacha vijana wapate ajira ya kuzuia mabadiliko,wakati wameshindwa kulinda raia na mali zao kama majukumu ya kazi yao inavyoanishwa.Polisi acheni kufanya kazi kama maroboti that is my ushauri to you guys.U can take it or leave it.
     
  10. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,689
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Most of CV zinakuwa kwa kizungu
     
Loading...
Similar Threads - Nafasi kazi jeshi Forum Date
Nafasi za kazi Jeshi la Polisi Tanzania Nafasi za Kazi na Tenda Jun 9, 2015
Graduates wengi wanaosaka nafasi za Jeshi hawana mapenzi na hii kazi. Nafasi za Kazi na Tenda Dec 21, 2014
Tangazo la nafasi za kazi toka Jeshi la Magereza Nafasi za Kazi na Tenda Sep 19, 2014
Nafasi mpya 190 za kazi jeshi la zimamoto na uokoaji mwisho tarehe 1/2/2014 Nafasi za Kazi na Tenda Jan 22, 2014
Deadline nafasi za kazi jeshi la magereza. Nafasi za Kazi na Tenda Apr 24, 2012

Share This Page