Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi Jeshi la Magereza!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Asu tz, Apr 18, 2012.

  1. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 288
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Habar jf?

    Nafasi ndio hizooo zimetoka kwa wale wanaotaka kujiunga na jesh la magereza. Vigezo ni vile vile kama umemaliza 4m 4 na ukapata div 4 haijalish ni 4 ya ngap? Unaweza ukaomba na ukapata.

    Mhh kuna huyu jamaa hapa kaletewa gazet la MWANANCH na bro wake kaambiwa angalia jesh la magereza wametoa nafas za kujiunga. Kama vp changamkia nafas hyo dogo alimjibu bro wake jbu la kijinga et c bora nikae bila kaz kuliko kwenda huko'

    Duh bro kachoka haelew afanye nn ili amsaidie mdogo wake?
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 8,979
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Kuna kitu anatafuta huenda akakipata,naona bora kukaa na baiskeli yenye pancha kuliko huyo dogo. Inabidi anayeishi nae ampatie ushauri kwanza,atakula sembe hapo mpaka atakapo oa au kuwa na maisha yake.
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ana division au elimu gani kwanza huyo dogo? Halafu hii dharau ya madogo siku hizi itawapeleka kubaya na vichwani hanma kitu.
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni kweli nimeona matangazo yao na wanachukua div 4 ya kuanzia 26 hadi 33!!!!

    Baada ya kufuatilia nikagundua hizo ajira zimekaa kiLusinde Lusinde yaani baba mjeshi - mtoto mjeshi. Kama hujanielewa ni kama wanataka kuwasaidia watoto wao ajira maana wengi wao hawaperfom vizuri hivyo kipaumbele kitakuwa kwao!!!

    Zipo nafasi nyingine za watu wenye shule yao lakini wao watapitia Makao Makuu ya Magereza kwa mujibu wa matangazo yao ambayo yapo karibu ofisi zote za mikoa na maeneo yanayozunguka Magereza.
     
  5. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 288
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hv ni kwanin vijana weng hatak kabisaaa kujiunga na jesh la magereza? Wanasema et ni kupoteza muda wako ni ya kwl haya or?
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,796
    Likes Received: 483
    Trophy Points: 180
    kuna usemi kwamba,askari jela nae ni sawa na mfungwa tu coz muda mwingi nae yuko gerezani akiwalinda wafungwa.over
     
  7. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 288
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Senetor

    Co kwl ile ni kaz kama kaz nyngine vile.
    Sema tatizo liko wapi mpaka vijana kukataa kwenda hawapat muda wa kujiachia or?
     
  8. l

    luhuwa john Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    tangazo linapatikana wapi
     
  9. l

    luhuwa john Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wadau kwa wenye tangazo la kujiunga na jeshi la magereza kwa elimu ya chuo kikuu it means professional ebu atupie nilisome. naomba plz wadau tusaidiane kwa hilo
     
  10. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 288
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Tembelea ofisi za magereza zilizo karbu nawe utapata mainfo yote
     
  11. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi nahitaji sana kujiunga na Jeshi la Magereza!
    Naomba nipewe info contacts zao ili nitinge moja kwa moja!
    Msaada plz...
     
  12. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 288
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Tembelea gereza lilo karbu yako na umuone mkuu wa gereza
    Atakupa info zote.
     
  13. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimenunua gazeti la Mwananchi la Leo na jana,lakini sijaona tangazo lolote kuhusu ajira huko Magereza.
    Sasa si naweza kwenda nikaulizwa chanzo cha habari? Na kwa mimi ninakaa Mbezi Mwisho,natakiwa niende gereza lipi au nikienda makao makuu naweza kupata info zote?
     
  14. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 288
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Tafuta gazet la mwananch la jumatano mkuu.
     
  15. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hata mi natafuta tangazo hasa deadline yao
     
  16. I

    Innocent msokwa Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dogo ni bishoo mavi,hajui kuwa maisha yanatafutwa kwa bdii,mwache aendelee kula kwa kengele
     
  17. k

    kabos katoto Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hv ni kweli kwamba wanao hitajika magereza ni walio maliza kidato cha nne kuanzia 2009 kwenda mbele tu na wala sio wengine.
     
  18. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Information pls
     
  19. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We need the relevant informations plz. Any body knows.. Just release.
     
  20. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    magereza mengi yapo bush na nyumba za askari utakuta ni za tembe halafu hazina umeme wala sakafu, ni risk kuwa askari magereza c'se kumlinda jambazi sugu au muuaji ni hatari sana hawa wanaweza kufanya lolote lile, wenzako wanaweza kukuchezea faulo kumtorosha mfungwa siku ambayo wewe utakuwa on duty.. kwa sheria za jela unakuwa umepoteza ajira yako na unaweza kuingia jela kumreplace aliyetoroka.
     
Loading...