Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi:Jaji Mkuu na majaji wa mahakama kuu-Kenya

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Nzi, Feb 26, 2011.

  1. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,502
    Likes Received: 1,667
    Trophy Points: 280
    Salaam wanaJF!

    Serikali ya Jamhuri ya Kenya imesema kati ya j3 na j5 ya wiki ijayo,tangazo la nafasi za ajira ya jaji mkuu wa Kenya na majaji wa mahakama kuu zitatangazwa katika magazeti.


    Mtazamo wangu:wenzetu wanatangaza nafasi muhimu kama hizo katika magazeti,ikimaanisha kua mtu yeyote (mkenya) mwenye vigezo anaweza kuomba;pia inamaanisha watakaofaulu zoezi la usaili(interview) hawatakua directly responsible kwa mkuu wa nchi(kama huku kwetu TZ!). Ama kweli hayo ni matunda ya katiba mpya yenye matakwa ya wananchi.
     
  2. n

    nomasana JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 723
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    thank GOD for blessing kenya with a great new constitution. i hope there wont be shenanegans lke what we just had last week. kenya cant afford the mess up the implementation of this new constitution
     
  3. m

    mohermes Member

    #3
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    hiyo ni safi sana.Nawapongeza wana wa Kenya kwa mwongozo mlojiweka.Thats peoplez power we want.
     
Loading...