Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi Egotel nafasi 617

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Majs, Apr 9, 2014.

  1. M

    Majs JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2014
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    Habari wanajamii,

    Kuna tangazo la kazi nimepokea kuhusu kampuni tajwa, nimejaribu ku-google iko registered na TCRA muda mrefu lakini inasuasua kwenye kuanza kwake. Kwenye form kuna physical address ya kampuni, according to the sender Deadline 30/06/2014.

    ALL THE BEST
     

    Attached Files:

  2. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2014
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,053
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 63
    kila la heri! isije ikawa kama habari ya HITS kampuni ya simu iliyokuja kwa mbwembwe nyingi,watu wakaacha kazi wanaenda new telecom company! ikafa baada ya miezi miwili,kwenye gazeti la leo naona liquidator(mfilisi) wake ameshajitangaza ernest& young ndio wasimamizi wa show nzima ya HITS!!!!!!!!!!
     
  3. c

    cholloh1 Senior Member

    #3
    Apr 9, 2014
    Joined: Aug 26, 2013
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mdau..kwa alert.!
     
  4. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2014
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,289
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    mkuu hawajaweka hata sanduku la posta, maana tuna vi-certificate vyetu tunataka tutupie
     
  5. babo

    babo JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2014
    Joined: Apr 9, 2014
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vp anwani mkuu ya kampun hiyo tutaipateje
     
  6. Replies

    Replies JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2014
    Joined: Feb 1, 2014
    Messages: 1,490
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 36
    Thanks
     
  7. BURUDIKA

    BURUDIKA Senior Member

    #7
    Apr 10, 2014
    Joined: Dec 30, 2013
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupe anwani mkuu ili tutupie cv zetu wakiacha kusuasua watazikutamo.
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2014
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,299
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    Egotel imeingia ubia na vtel ya vietnamni bonge la kampuniiiii...vodacom na aitel wajiangalie sana
     
  9. C

    Chwaka JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2014
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Physical address ipo mkuu, kene ile application form yao
     
  10. C

    Chwaka JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2014
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    download na hiyo Application form mkuu ina hicho unachokihitaji bhana
     
  11. T

    TEMBO WANGU JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2014
    Joined: Feb 21, 2014
    Messages: 301
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 18
    wakuu mwenye uwezo watuekee hapa janvin kwa kuwasaidia wenye simu za mchina
     
  12. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2014
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,836
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Tumia ujanja uattach hizi attachment ktk gmail account kisha preview zitafunguka tena hata ktk mchina wa 15000.
     
  13. s

    steve lee Senior Member

    #13
    Apr 10, 2014
    Joined: Mar 21, 2013
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inatumwa kwenda address ipi??
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2014
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,825
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 63
  15. M

    Majs JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2014
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
  16. ankol

    ankol JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2014
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 920
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 18
    Mh! tusijeacha huku tuliko tukapambana na yale mambo ya traiteli
     
  17. M

    Majs JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2014
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    Nimefanikiwa kuongea nao, tangazo liko real lakini instead of email unatumia box lililopo kwenye form...
     
  18. babo

    babo JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2014
    Joined: Apr 9, 2014
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunashuhuru kwa maelezo mazuri ulio toa
     
  19. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2014
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Wengine tupo porini inakuaje?-posta tena..
     
  20. tycoonff

    tycoonff JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2014
    Joined: Dec 29, 2013
    Messages: 222
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Kwann uache uliko? Kwan kutuma application ndo guarantee kuwa umepata kazi?
     
Loading...
Similar Threads - Nafasi kazi Egotel Forum Date
Usaili kwa nafasi za kazi EWURA lini Nafasi za Kazi na Tenda Yesterday at 4:14 PM
Anatafuta nafasi ya kazi Arusha Nafasi za Kazi na Tenda Thursday at 3:21 PM
Nafasi ya kazi Nafasi za Kazi na Tenda Monday at 8:52 PM
Housemaid - nafasi za Kazi Dar es Salaam Nafasi za Kazi na Tenda Apr 30, 2016
Natafuta kazi ya Night Shift Nafasi za Kazi na Tenda Apr 29, 2016

Share This Page