Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi Dar es salaam

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Pow_lah, Feb 14, 2011.

  1. P

    Pow_lah New Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kampuni ndogo iliyoka Dar es salaam inatafuta watu watatu kujaza nafasi tatu za ulinzi.
    sifa za muombaji
    1.awe mwenye akili timamu.
    2. awe na umri kuanzia miaka 18 na zaidi
    3. awe amepitia mafunzo ya mgambo.
    4. awe mwaminifu.
    5. awe na wadhamini watatu ambao watakubali kuhushwa na upotevu wowote unaohusika nae.
    6. awe na barua kutoka kwa mjumbe na serekali ya mtaa anapoishi.
    7. awe mtu makini na mwenye kujali kazi
    8. awe na picha mbili za passport, kitambulisho cha kura na namba ya simu ya
    inayopatikana muda wote.
    kwa yoyote mwenye sifa atume barua ya maombi na vivuli vya vyeti vyake
    kwenye anuani hii
    WINGETY GARAGE
    Plot no.423, blockG, sum nujoma Rd, opposite - university Rd,
    P.o.box 491, Dar es salaam.barua pepe: linessy@yahoo.com
    Att: administrative officer.
     
  2. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Wenzako wanawekaga mshahara na marupurupu yanayolipwa ndio utawapataga kwa urahisi.
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Utawapata kwa vile waliofeli Form Four mwaka huu ni wengi:

    Ila zingatia kuajiri kwa kufuata utaratibu wa kuzingatia yafuatayo:-
    1. Kama mwajiri hunabudi kuandaa mkataba wa ajira ambao utaridhiwa na pande zote mbili(mwajiri na mwajiriwa)

    2. Zingatia viwango vya mishahara kulingana na sekta husika(kima cha chini kwa mlinzi ni 80elfu)

    3.Viwango vya ajira huna budi kuvingatia pamoja na kuwa na Sera ya Ajira(employment policy) ni jukumu lako.

    Kama huwezi kuandaa mambo hayo: ni bora uache kuajiri au uwafate wataalamu wa sheria za kazi. Wakupe mwongozo. Na sehemu ya kuwapata nenda Chuo cha Ustawi wa Jamii(ISW); hulizia waliosoma INDUSTRIAL RELATIONS au WAliomaliza POSTGRADUATE DIPLOMA IN LAW;MEDIATION & ARBITRATION wako juu sana maswala yote ya Kazo.
     
  4. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mi ni 1wapo Elimu darasa la 7 nina nguvu za kutosha hasa geitin pananifaa.
     
Loading...