Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nafasi za kazi bandarini

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ccr airtel, May 17, 2011.

  1. c

    ccr airtel Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jaribu kupiga hii namba wanatoa ajira za fasta fasta bandarini,mshahara 210,000 kwa mwezi...nakushauri ewe binadamu usiye na kazi uende huko au kama ni mdogo wako mjulishe aende kisha kama ni channel nyingine atazipata akiwa huko,namba yao ya simu ni 0713 390 316,Tangazo nimeliona kwenye mstimu wa umeme...nikaona nichukue hii namba niwajuze wadau
     
  2. Mtembea_peku

    Mtembea_peku Senior Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha mstimu wa umeme teh teh ..serious ndugu zangu changamkeni kazi hizo.
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Job opportunity hizo changamkieni,
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Bandari gani?TPA?TICTS au?na ni kazi gani mkuu?Nyingi ya hizo za kwenye mstimu na magazeti ya udaku ni magumashi tu,wasanii.
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,884
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    aiseee... hata hivyo asante mkuu
     
  6. K

    Kipilime Senior Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jamani acheni uzushu huo. Siwezi kumshauri mtu aombe nafasi kama hiyo. Mara nyingi hao huwa ni matapeli tena wenye njaa kali
     
  7. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    hahahahaaaaaaaaaa hahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
    tehe teheeeeee
    duhhh..
    Kweli j.f raha.

     
  8. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sifa za waombaji wawe na shahada ya kwanza na uzoefu wa miaka mi3, Huu mgao wa umeme unaokuja una mambo ha ha ha ha, j4 njema:dance:
     
  9. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    unatangaza kazi wala huijui uhakika wake?
    sasa umejuaje kama wanatoa kazi fasta fasta au weye umefanikiwa?
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    mnataka mbebwe hadi mkalishwe kwenye kiti ofisini muambiwe pigeni kazi hapo?
     
  11. j

    jambia Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi gani hizo mkuu?
     
  12. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimecheka mpaka basi JF raha kweli
     
  13. g

    gerald lebbayo Member

    #13
    May 17, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa kupata taarifa za muhimu katika jamii na Taifa zima kwa ujumla, nategemea mengi ili kuweza kuendeleza gurudumu hili. ahsante
     
  14. S

    Sheila kinanja New Member

    #14
    May 17, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Very thanx maana nimehangaika mpaka bs
     
  15. S

    Sheila kinanja New Member

    #15
    May 17, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivyi kwelii au ndo kuturusha roho jamani
     
  16. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #16
    May 17, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wakuu kuna aliyejaribu kupiga hyo namba na ameambiwaje? Atujuze tafadhal,na atakaefanikiwa kupata au ndugu,jamaa au rafiki yake amepata na atujuze
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    May 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kazi kazi kazi..
     
  18. 911

    911 JF-Expert Member

    #18
    May 17, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 660
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Kweli kutafuta kazi nako ni kazi..
     
  19. c

    ccr airtel Member

    #19
    May 18, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    baada ya kusoma comment zenu nimejikuta nacheka sana...kila mtu anasanif kwa namna yake,eti kisa nimeandik a kwenye mstimu wa umeme...kwel wabongo tuna laana tena laana kubwa...tuendelee kukaa nyumbani kamanitafanikiwa kuona zilizotangazwa CNN ntawajulisha ndugu wadau
     
  20. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ha ha haaaa ngoja nipige hiyo number kesho asubuhi nisikilizie... zikitoka hapo airtel tujuze mdau...
     
Loading...