Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi Arusha.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by rchugga updates, Jun 3, 2012.

  1. r

    rchugga updates Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafasi za kazi Arusha zinatolewa na (rchugga.blogspot.com)
    Tembelea libenege hilo kwa habari zaidi.
    Asanteni.

     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,880
    Likes Received: 5,299
    Trophy Points: 280
    Hauja tusaidi bali unafanya promotion kwaajili ya blog yenu.

    Nilitegemea hizo nafasi za kazi utaziweka humu.
     
  3. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    funguka ueleweke mkuu
     
  4. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    i hate the adverts about blogs.
     
  5. g

    gideons New Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizo kaz za arusha ziko wap sasa?
     
  6. d

    debito JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh!kaaz kwelikweli
     
  7. a

    achilles Senior Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo hizi ndio nafasi zenyew au? hakina kazi hapa no promo tu ya hii blog yenu.THERE IS AN ILLITERATE MISMATCH BETEEWN THE TITLE AND IT CONTENT
     
  8. dogojanja 87

    dogojanja 87 JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    umemlipa Malecela sh ngapi kwa hilo tangazo lako,au ndo kudandia nyota za wenzenu..
     
  9. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35


    Bado ni mgeni humu, akikua ataacha

    Join Date : 22nd February 2012
    Posts : 630
    Rep Power : 441
    Likes Received: 102

    Likes Given: 0
     
  10. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha ha ha!
     
  11. v

    valid statement JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    kabisa mkuu, angetuwekea izo kazi hapa, sisi tunge bookmark web page yake, lakini namna alivofanya ni ya kichoyo zaidi.
     
  12. M

    Mantisa Senior Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Weka details zilizokamilka. Maana unawasumbua watu na title kubwa then hakuna kitu.
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,880
    Likes Received: 5,299
    Trophy Points: 280
    Unaweza ukawa ume join long time lakini uelewe wa kutumia jf vizuri ukawa mdogo kama ulivyo tudhihirishia ndugu. Jaribu kutumia vizuri nafasi uliyo pata.
     
  14. Kabaizer

    Kabaizer JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 472
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kusema kweli kaka ucjifanye mjuaj ,ila .haujatenda haki bali umefanya promo na hyo blog yako,asante kwa kujaribu!
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Umelipia kamanda....
     
Loading...