Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi (2) za u-secretary kwenye stationery.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Lsk, Mar 16, 2012.

  1. L

    Lsk Senior Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanatafutwa wafanyakazi wawili wa kike kuanzia miaka 18 - 30 wa kufanya kazi katika stationary mpya inayotarajiwa kufunguliwa in next 2weeks maeneo ya Mlimani City. Mwombaji awe na elimu ya angalau kidato cha Nne na kusomea Full-secretarial course na uzoefu wa kazi hiyo wa angalau mwaka mmoja. Mwenye kuhitaji ani-PM humuhumu janvini.
     
  2. made

    made JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 704
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    thanks kwa taarifa namba yangu ni 0717442444.
     
  3. b

    bebiwilli Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna mdogo wangu anahitaji call 0657 750991/0758239465
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sasa mbona hamfuati Masharti?? amesema anataka namba za simu? sasa unaanika hapa namba za mdogo wako wa kike ili iweje....Just PM!!
     
  5. b

    bebiwilli Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ili umtongoze.
     
  6. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Angewaeleza kirefu cha pm..teh teh!
     
  7. v

    vangilichuma Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maana PM ni ??? mategenezo au PM
     
  8. v

    vangilichuma Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maana ya PM ni ??? matennece au serce
     
  9. k

    kiv-lily New Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Helow,am available for secretarial vacancy,nina cert ya computer science 0715029603
     
  10. A

    Akiri JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mi ni mwanaume nina uzoefu mkubwa sana wa kazi za stationery , zaidi ya miaka 7, nina umri 35 thomnel@hotmail.com
     
  11. Y

    Yamwana Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Akiri nimekutumia email tafadhari
     
  12. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kwann ma binti 2 jamani angali haki sawa
     
  13. Tuya

    Tuya JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2008
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    LSK nimekuandikia PM .
     
  14. w

    winie daniel New Member

    #14
    Oct 11, 2016
    Joined: Oct 8, 2016
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
  15. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2016
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 21,575
    Likes Received: 11,894
    Trophy Points: 280
    Umeangalia tangazo ni la lini mama?
    Kwa kukusaidia tu ni miaka minne iliyopita!
     
  16. B

    Baraka sheni JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2016
    Joined: Jan 5, 2015
    Messages: 265
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    KWELI KUNA WATU VUCHWA MAJI NA NDIO MAANA DIV 0 HAZIISHI KIDATO CHA NNE WALA CHA SIT UNAKUTA LIJITU LINA WEKA NAMBA YAANI BOSI NDIO AMTAFUTE OKKK SIO TATIZO NA BADO MTU KAAMBIWA NI PM LIJITU LINAWEKA NAMBA HAPA.
     
  17. kinumi

    kinumi JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2016
    Joined: Nov 5, 2013
    Messages: 885
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 80
    Nifah ndio ujue utafititi wa kila 4 mmoja chizi ni wakweli kabisa
     
  18. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2016
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 21,575
    Likes Received: 11,894
    Trophy Points: 280
     
  19. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2016
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
     
  20. Behaviourist

    Behaviourist JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2016
    Joined: Apr 8, 2016
    Messages: 3,606
    Likes Received: 3,054
    Trophy Points: 280
    Namshukuru mungu nimezipata namba zako za simu hapa!
     
Loading...