Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kaz wizara ya afya

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Jeff, Dec 5, 2011.

  1. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wadau,nasikia wizara ya afya ina nafasi za Nutrition Officer katika baadhi ya wilaya,mwenye taarifa kamili naomba anijuze na kama ipo deadline ni lini? Pamoja JF
     
  2. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
  3. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hiyo website inagoma kufunguka hii wiki ya pili...kama upo dar we nenda ukawaulize face to face
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hiyo imetulia.
     
  5. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sawa wadau!
     
Loading...