Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za jwtz

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tinaalfred, Jan 9, 2012.

  1. t

    tinaalfred Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau kwa wote wanaosubiri kwena JWTZ kwa kupitia professional zao nasikia kwambwa mwaka huu hakuna usahili je ni kweli au uvumi tu?
     
  2. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kwa wa mwaka huu walishafanya usaili, walishapimwa afya, selected wanasubiri kwenda monduli,
     
  3. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    hao ni wale wanajeshi ambao waliamua kujiendeleza. Nafasi kwa raia bado hadi zitakapotangazwa baada ya wale kumaliza nusu ya course.
     
  4. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kifupi serikali haikuwa na budget ya kutosha kuajiri askari wapya. labda msubiri baada ya july
     
  5. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    mwaka huu hamna wa kutoka uraiani wataingia june/july.., ni course moja tu,, pesa baba, gwasu hamna,,,,
     
  6. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    utaweza jeshi wewe?
     
  7. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwani lilikufanyaje? Au lilikutia ukilema.
     
  8. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Huku ndani kila mtu ni source!! Lakini nafikiri jambo jema ni hili "Kama kweli unataka kujua ni lini JWTZ wanaajiri nenda ktk ofisi ya wilaya/ mkoa onana na mtu ambaye ni Mjeshi lkn ana cheo cha Mshauri wa Mgambo wilaya/mkoa atakupa details zote khs lini na namna gani unafanya application....pia kama uko Dar ni vizuri kama utaenda personally pale NGOME upanga ukapate straight maelekezo. Lakini hapa jf kwa kiasi kikubwa ni kupeana pressure mfu tu.

    Mimi nimejaribu kufuatilia suala hili mara nyingi humu ndani mnapeana hopes zisizo na mashiko na ukifuatilia ktk source sahihi mf. maafisa wa jeshi, wafanyakazi wa jeshi na watu wa karibu huko jeshini wanasema ukweli kuwa hakuna kazi mpya za jeshi zilizotolewa kwa raia yeyote wa kawaida isipokuwa nafasi za kusoma zilipatikana kwa wale wa ndani, yaani ambao tayari ni wanajeshi ndio wako masomoni na ninahisi hii ya kusema wameenda oooh..juzi, jana, kesho sijui...june/july/ septemba...not true na inaonyesha namna gani wadau hapa hamchukui muda kuulizia from beta sources.

    RAI YANGU: As of NOW there are no new jwtz recruitment lists, and if jwtz wants to recruit new army people there 'll b advertisements na what you can do is to comprehend your time and be aware. Just today (09/01/2012) i was given an alert kuwa tar 19/01/2012 JWTZ wanatarajia kurecruit graduates...but sijakonfirm frm my people ila aliyeniambia alitoa habari kutoka kwa Afisa Mshauri wa mgambo Mkoa...jamaa yangu anatoka A. TOWN....goodluck guys.
     
  9. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Labda nawe hausomi comments za wengine ukazielewa kwa Usahihi ukitizama kwa makini hapo juu utaona awali nilieleza kua nilienda Personally Upanga wakuu wakanieleza kua mwezi huu Jan ndio wata deal na Graduants kwa hyo sio kweli kwamba vyanzo vyote ulivyoviona juu havijaeleza ukweli na yote kwa wote thanks nawe kwa taarifa
     
  10. kievhap

    kievhap Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdau I really hope your source is valid coz nimekuwa nasikilizia hizo nafasi za graduates since september 2011 mpaka leo hola. If you manage to confirm the news please share the knowledge with us. Mimi ni graduate wa juzi tu, nafikiri JWTZ patanifaa given a chance.
     
  11. kievhap

    kievhap Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesikia kuwa hata kwa graduates kuna age restriction (28 yrs -> Bachelor), (35 yrs -> Masters), je kuna ukweli wowote hapa?
     
  12. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    kamanda mwenzangu unahisi kesho tarehe 19/01/2012.....watatangaza!! huyo mdau alieenda ngome atupe ukweli....siku hizi Jei wi kiulaini mpaka wajeda wanafuga vitambi.......aluta kontinua
     
  13. kievhap

    kievhap Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzeeya hizi story za jeshi watangaza leo, watatangaza kesho, watatangaza mwezi ujao nimeshazikia sanaa, and each time they were false. That's why I'm a bit sceptical.
     
  14. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    lets hope kamanda coz wenzetu maticha wameshakula shavu sisi ndio kwanza tunaulizia tangazo la ajira!!! bt mwaka huu unagawanyika kama sio ajira basi lazima tuoe!!!!!
     
  15. Ndunguru

    Ndunguru Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kimsingi kutokana na hali halisi ya no ajira na hii ndo tanzania yetu ,graduates tunao subiri kitaa 4 jw tupo kibao, wadau jaribuni kutembelea maeneo ya upanga mtuupdate
     
  16. networker

    networker JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    jama alie sema this jana .inaweza kuwa kweli mi jama yangu mmoja ame maliza digri juzi na hakuwa mfanyakaz ni fresh frm school namfahamu kwa undani .wiki ilyopita jumane alipeleka cv kesho yake wame mcal ajiandae.na jmosi aliondoka ame enda monduli. Kuna mjeda mmoja nimemuliza akaniambia mwezi wapili ndio wata toa rasmi. Tangazo .leo nilienda pale ngome upanga kutaka kujua zaidi na kuacha Cv. Nikamkuta mjeda ana hasira getini. Akaniambia jeshi lina utaratibu wake sio unaleta makaratasi yako kama unapeleka kwny shirika la mkonge. Ika bidi nisepe nsije pigwa bure
     
  17. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Yes ni kweli kuna mtu yupo kitengo amesema ajira watatangaza mwanzoni mwa Febr kwa hyo tuendelee kua wavumilivu wadau
     
  18. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mkuu tujuzane zaidi maana wengi tupo ktk waiting vain.
     
  19. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu mdau wa hapo anasema watatangaza mwanzoni mwa Febr kwa hyo tutajulishana as time being
     
  20. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Haha ha mnanifuraisha, wakat mamia ya wenye dgree mnasubir kwenda JWTZ, anzen na kutafuta ma refferal wa kuwapgia pande cz mpo weng
     
Loading...