Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za field practical mwezi 7

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mr. Masasi, May 12, 2011.

  1. M

    Mr. Masasi Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani nisaidieni nipate sehemu ya kufanyia field mwezi wa 7 mwaka huu.field yangu ni wiki sita,kwan sehemu niliyopata ni mbali sana,huko halmashaur ya serengeti. Niko udom nasoma project planing,management and comunity development
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii ungepeleka jukwaa la Elimu utapata msaada..karibu sana
     
  3. M

    Mr. Masasi Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkubwa nashukuru, mwanzo mgumu
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Utafanikiwa tu mdogo wangu.Vinginevyo karibu jamvini.
     
  5. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Ningekushauri uende ulikopangiwa serengeti si pabaya ..vumilia umbali sio shida..
     
  6. c

    chelenje JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ww ni kidume nenda tu
     
  7. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mr. Masasi
    Karibu sana, lakini pia naomba nikuambie kuwa mimi umenisikitisha sana kwa kuwa na mawazo ya kukataa kwenda sehemu ya nchi yako eti kwa sababu ni mbali, yaani hata sikuelewi.

    Wewe kijana unasoma '' project planing,management and comunity development '' , nadhani hii ndio ilikuwa sehemu nzuri ya wewe kwenda na kuangalia namna ambavyo community zetu zilivyo na wewe kuweza kuona ni namna gani uliyofundishwa unaweza kuya apply practically na kuandika report nzuri sana.

    Sasa unataka nani aende huko, OK, je mfano ungeambiwa kuwa Mr. Masasi umepata nafasi ya field lets says London , Uingereza bado ungeona mbali? je hapo Serengeti na London wapi mbali kutoka UDOM.

    Hii ndio tabia ya vijana tulio nao, kutaka kurahisisha mambo, kwanini usiende na ukifika ukawaambia challege ulizonazo, unataka uje Dar, kusudi uende Billicanas?

    Kama kweli wewe ni Mtanzania na unajivunia nchi yako, na u Mzalendo nenda Serengeti naamini ukiwaeleza watakupatia mahitaji yako yote na wewe kufanya field vizuri. Afterall unalipwa kwa pesa yetu kwa kwenda huko .

    Naamini utakuja huku Serengeti na unitafute.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    kuna project ya kwenda marekani , unataka?
     
  9. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    ukifuka karibu ngoreme home upate togwa, kimoro na maziwa
     
  10. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ushauri mzuri sana huu,Nenda serengeti mkuu hasa ukichukulia umeshapata na mwenyeji
     
Loading...