Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za ajira tz kwa wanachuo na wasomi wengine 2015

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dik, Jun 10, 2012.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wana jf, kutokana na tatizo la ajira linaloikumba nchi yetu kwa sasa,nashauri vijana(wanachuo) wote na wasomi mbalimbali wenye uwezo wa kuongoza wajiunge CHADEMA sasa ili wapate muda wa kumulikwa uwezo wao kwa ajili ya kupata ridhaa ya kuajiriwa na chama ktk nafasi za ubunge,uwaziri,unaibu waziri na nyinginezo 2015 chadema itakavyoingia madarakani!

    Ni wazo langu sijui mwana jf mwenzangu unasemaje kuhusu hili!
     
  2. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    vp ni catle barid au ndovu moto?
     
  3. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    vp ni castle barid au ndovu moto?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    itakuajirije?
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Msuba bwana kwere mi nikajua maajira mapya kumbe mijisiasa imetawala.Tena kwa taarifa yako bora siasa ife nchi iongozwe kijeshi wizi mtupu kwenye siasa
     
Loading...