Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za Ajira kwa Kada ya Afya 2014

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mbalila, Feb 24, 2014.

  1. mbalila

    mbalila JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2014
    Joined: Jul 19, 2013
    Messages: 758
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 18
    Kwa wale mliomba ajira wizara ya afya majina yametoka angalia hapa www.moh.go.tz
     
  2. f

    fazam JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2014
    Joined: Feb 6, 2014
    Messages: 277
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 28
    unaangalia vp hayo majina
    naomba unieleweshe mkuu
     

Share This Page