Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi yako kufanya tafiti katika mkoa wa tabora

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by hbi, May 30, 2012.

  1. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ewe mwanafunzi au mwananchi yeyote, je unataka kufanya tafiti katika mkoa wa tabora kwa kipindi cha likizo ndefu(baada ya semister ya pili) katika nyanja za elimu,uchumi na jamii?

    Kama jibu ni ndiyo basi pata taarifa zaidi hapa Bofya hapa kupata taarifa zaidi
     
Loading...