Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi ya ushirikina kwenye mapenzi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAZETI, Sep 7, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Habari zenu ndugu zangu,
    Najua wazi tuko makundi tofauti kuhusu hoja hii ninayoiweka jukwaani,
    tupo ambao hatuamini ushirikina kabisa, tupo ambao tunaamini lakini
    hatuutaki kwa sababu za imani nyingine, tupo ambao tunaamini na
    tunaupenda pia tupo ambao tunaupinga mdomoni lakini moyoni
    tunaamini.

    Tuachane na hayo, kuna usemi wa kiswahili LISEMWALO LIPO......
    kwa hali ilivyo sasa ni wazi kuwa baadhi ya watu hutumia dawa (ushirikina)
    Kuboresha mapenzi yao.

    Je! Ni kweli ipo dawa ya kuboresha mapenzi? umewahi kutumia au
    Kushuhudia? Tueleze. Una ushauri gani kwa watu wanaotafuta dawa kwa ajili ya
    kuboresha mapenzi yao kama vile kumfanya mume asiende nje n.k

    NAWASILISHA
     
  2. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mkuu mimi naishi Kiwalani, nimepanga nyumba ambayo mama mwenye
    nyumba ni mtaalamu wa tiba kama hizo. Anatoa dawa ambayo inaitwa
    dawa ya pendo. Huwa naona wanawake ndo wanakuja pale kuchukua hizo
    dawa. Wengi wao huja usiku na magari yao.
    Kuwa zinafanya kazi au hapana hilo Sifahamu, Pia sijawahi kumuona
    Mwanaume anatafuta dawa ya mapenzi ni wanawake tu,
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,760
    Likes Received: 4,507
    Trophy Points: 280
    Mmmmmmhh hii kali....Ni vidonge au syrup? au sindano? mmmh haya
     
  4. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Huwa wanaingia chumba fulani kwenda kuogeshwa na huyo mama. Sina uhakika ni dawa gani nyingine wanapewa baada ya hapo. Kuna mtu kani PM anataka nim pe namba ya huyo mama au nimuelekeze vizuri anakopatikana. Panda gari za Jet/Lumo - Kariakoo shuka kituoni kwa GUDE ukifika hapo uliza kwa mama msambaa!
     
  5. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,590
    Likes Received: 2,525
    Trophy Points: 280
    Kazi wanaume hawa wanatusababisha kuoga midawa.wanaume tulieni
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huku uswazi mambo ya kawaida hayo mkuu
    ukitiwa kwenye chupa.. hata wapige kelele vipi! husikii
     
  7. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Zipo sana haujawahi kusikia limbwata kwa watu wa pwani?Shuntama Bukoba,Kichwa cha perege Ifakara nk..Usiombe yakufike baba utakoma mtu wangu.Wife akisema lala hata kama ni saa 5 asubuhi wewe kitandani tu.Nitarudi kesho wewe kutikia ndio mama Boke nk.
     
  8. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Duh! hii ya kutiwa kwenye chupa ndo kwanza naisikia ingawa niliwahi
    kuiona kwenye filamu za kinaijeria!
     
  9. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Duh! Hizo zenye Red ndio kwanza nazisikia.
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    huh.................hyo ipo ila aihuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    asilimia 94 ya watanzania ni washirikina...

    tena hasa wale wanaojifanya hawajui lolote kuhusu mambo hayo
     
  12. K

    Kingu Victor EL Member

    #12
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada kama ni mwanamke, dawa ya mapenzi hii hapa. Mumeo akirudi jioni mpokee kwa upole na ukarimu. Mwambie pole na kazi. Ikifika saa ya utakaso, shughulika sawasawa huku ukimpigia vigelegele laini karibu na sikio lake na aksante nyingi kwa kazi nzuri anayofanya. Mwisho unamalizia na pole kwa kazi ngumu. UTAONA MATOKEO.
     
  13. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mhhhh nasikiaga na natamani wakati mwingine, ila kila nikifikiria
    nitakuwa nimependwa kwa ajili ya madawa nakataa, kwa kweli watu wengi
    hushiriki haya mambo, ila nasikia pia huwa yanawageukia badae yanaisha
    inabidi mtu awe mtumwa wa ibada hizo,tuachane na hizi ibada ni za kishetani sana
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />

    Mimi ndo kilichonimaliza
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Dawa ya Kuboresha Mapenzi...

    • Kupenda kwa dhati...
    • Kua bingwa wa compromise..
    • Kujituma 6/6
    • Kujua kua yeye ni bora kuliko Mwanaume/mke yeyote yule...
    • Kumjua hasa Mpenzi wako... nini ufanye akichukia...
    nini ufanye akifurahi... nini ufanye kurudisha vibe kama inalega...
    nini anafurahia katika mahusiano yenu...

    Short Cut:- Kwa Mganga... hapo unapata galasha.. sio mtu mwenye akili yake...
     
  16. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wanaume wengine hata ukiwaramba nyayo hawaridhiki ngó!
     
  17. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Kuna tukio nimelishuhudia LIVE Mke wa mjomba'angu alisafiri
    aliporudi sijui ilikuwaje lakini akakamatwa na dawa za mizizi na
    hirizi ambapo baada ya kubanwa sana alitoa siri kuwa hiyo dawa
    aliichukua kwa mganga ili apendwe na amtulize mumewe ambaye
    alionekana kutotulia. Kilichonishangaza zaidi ni kuwa hata kabla ya
    kuchukua hiyo dawa alikuwa anapendwa lakini baada ya tukio
    Kaachwa!
     
  18. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nyayo au koni?
     
  19. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Si bure we ni mjuvi wa mambo yale au??????????
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dedication "USIENDE KWA MGANGA" by Cassimu Mganga!
     
Loading...