Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi ya Tanzania Worldcup 2014

Discussion in 'Sports' started by Ibra Mo, Jul 30, 2011.

  1. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tanzania itaanza kuitafuta nafasi yakucheza Fainali za World cup 2014 kwakucheza na Chad tukipita hapo tutaingia kwenye kundi litakalo zijumuisha:SUDAN,MORROCO,GAMBIA,IVORYCOAST.kazi kwa Paulsen.
     
  2. m

    matambo JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hapana mbona according to bbc draw ni kama hivi??
    Group C: Cote d'Ivoire, Morocco, Gambia, Chad or Tanzania
     
  3. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sio kweli mkuu, tunacheza na Chad tukishinda tutakuwa kundi C na Ivory Coast, Morocco na Gambia
     
  4. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Nikweli wangu nimefuatilia nikaona kuna makosa niliyoyafanya na tayari nimeshafanya Editing.
     
  5. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Bado umeweka Sudan hapo, Sudan haipo kundi C angalia makundi ya Afrika hapa chini
    Group A: South Africa, Botswana, Central African Republic, Somalia or Ethiopia
    Group B: Tunisia, Cape Verde Islands, Sierra Leone, Equatorial Guinea or Madagascar
    Group C: Cote d'Ivoire, Morocco, Gambia, Chad or Tanzania
    Group D: Ghana, Zambia, Sudan, Lesotho or Burundi
    Group E: Burkina Faso, Gabon, Niger, Sao Tome e Principe or Congo
    Group F: Nigeria, Malawi, Seychelles or Kenya, Djibouti or Namibia
    Group G: Egypt, Guinea, Zimbabwe, Comoros or Mozambique
    Group H: Algeria, Mali, Benin, Eritrea or Rwanda
    Group I: Cameroon, Libya, Guinea-Bissau or Togo, Swaziland or Congo DR
    Group J: Senegal, Uganda, Angola, Mauritius or Liberia
     
  6. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    TFF wakitaka Taifa star icheze world cup wanaweza na ni kazi raisi sana.Jiulize swali moja tuu. Taifa star ikiingia kucheza katika ligi kuu ya uingereza itakuwa katika nafasi za juu au za chini katika points. HIvyo ina maana wachezaji wazuri tunao ila kocha lazima awe na uwezo wa kufundisha kitimu kucheza daraja la kwanza ulaya au marekani ya kusini. Huu mfumo wa 3-3-3-1 kiuchezaji kama timu yetu ya taifa ikifundishwa na kocha mzuri, kweli tutafika mbali sana. Yaa ni unakuwa na midfielders watatu wa kukaba nyuma ya mchezaji adui na midfilders watatu wa kukaba mbele ya adui. Ona mchezo wa barcelona na ule wa timu ya Santosh ya Brazil. Utawaona kila mara wao wanamiliki mpira na wananya'ang'ampira kirahisi. Hivyo kisomo cha palsen, hakitatupeleka kifua mbele mbele ya Ivory Cost na Moroco na Gambia. Wachezaji wa taifa stars wazuri sana wenye vipaji, ila tutabakia kujiona hatujui mpira kumbe tunajua.
     
  7. g

    gutierez JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kweli tumeisha,sisi,DRC,Congo,Mozambique na Kenya,yaani kwenda kwenye makundi tunaanzia kwanza mchangani au hatua ya awali mtoano.Ila DRC nashangaa maana klabu yao TP Mazembe ipo juu lakini wameanzishwa nao mchangani
     
  8. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    naamini tukijitahidi tutaweza.....
     
Loading...