Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi ya rangi ya ngozi kwenye mahusiano

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Raia Fulani, Jun 3, 2009.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Rangi ya mwili nadhani ina nafasi flani mapenzini na ndio maana watu wanajibadilisha. Kwa mtazamo wako ww mwana jf, hili unalichukuliaje
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nafikiri rangi za miili yetu pia ni urembo hivyo kutumika kama kigezo cha mapenzi si tatizo. Ila tatizo ni pale rangi hizo zinapotumika kama kipimo cha utu. Nafsi yangu inavutiwa sana na light skin ya muafrika pure(kama dada zangu wa singida) ila siamini kama wao ni bora zaidi ya wale dark skin(watani zangu wa kagera). All in all kwenye mapenzi kila mtu ana ladha yake na hao wanaobadilisha si kwa ajili ya mapenzi wao hufanya hivyo kwa matatizo yao ya akili.
     
  3. GP

    GP JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    dah, hii kitu kina ukweli ndani yake:d
    mimi kama mimi nafagilia rangi ya chungwa kama za dada zetu warangi, hii rangi sina mashaka nayo, maana inamvuto sana, hasa ukiikuta maeneo nyeti, weee aibuuuuuuuuuuuuu! hapa naongelea white/chungwa nachuro, sio mkorogo.
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Sasa huu upendeleo ndio unaofanya hasa kina dada kujikoboa. Ila wajue ngozi ni matunzo
     
  5. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mmh nyeupe/brown ndo ishu si waona kila mmoja anataka kujikoboa ili aonekane mzungu?
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    apa tupo ukurasa mmoja mkuu! ukipandisha kidogo kuelekea arusha kuna wa Iraq pia!
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ukweli nazimia sana chocolate. Ilitokana na dem niliyempenda sana!
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Si wote wanapenda ngozi nyeupe kuna watu wanapenda ngozi nyeusi kabisa, sasa hao weupe wafanyeje?
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    waote sana jua la bongo watafikia kiwango
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Du! bangi za bila msosi ni hatari
     
  11. J

    JituParaTupu Member

    #11
    Jun 3, 2009
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mi nawapenda walio weusi tiiii!
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Jun 3, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ni kwa sababu tunajaribu kufit kwenye scales zenu si unaona hapa kila mmoja anadai anapenda rangi za kirangi asa mie ambaye ni mweusi si nitabaki bila hata dada hujamboa? teh teh ngoja niwahi diprovera sijui diproson !
     
  13. DDT

    DDT Member

    #13
    Jun 3, 2009
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kula zote kumi, nina kampingo kangu mahali, nikikikumbuka mtihani
     
  14. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Kama ni kwa kufuata mtiririko, rangi kwangu inakuja baada ya kuridhika na umbo kwa ujumla(Mwenyewe naiita 'Morphology'!).Kama morphology hailipi hata awe mweupe kama mzungu, huwa sijisikii kuvutika. Kama umbo limetulia, rangi kwangu si kigezo kabisa! Ceteris paribus, rangi ya maji ya kunde huwa inapendeza machoni mwangu zaidi kuliko rangi nyingine!
     
  15. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    Mkuu umegusa patamu, enhe morphology gani inapanda kati ya hizi mbili kuu? I mean kimobitel au tipwa tipwa? LOL
     
  16. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Size ya kati;)!
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mamaa kama mwili unalipa, rangi si inshu
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    nasikia wananoga....wana joto zuri....si mwajua black colour ina aakisi jua....but foe me white colour is shinable aisee totozi jeupeeeee wengi wanakuwa na roho nzuri..
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kaka umegonga kwa Rais. Mwanamke awe na mvuto kwanza then rangi next, au sio?
     
  20. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa.
     
Loading...