Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi ya Kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by itagata, Aug 11, 2012.

  1. i

    itagata Senior Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kampuni maarufu kwa usambazaji wa vifaa vya elektroniki, CCTV, Setallite dishes, , ZUKU TV, DSTV na mitambo ya mawasiliano, kufunga Cable TV, Security cameras kwenye mahoteli, nyumba za kulaa wageni, madukani, na majumbani inazo nafasi za kazi kwa jinsia zote:
    Ofice Manager and Activation Coordinator
    Direct Sales Representatives
    Marketing Officers
    Marketing -Freelances.

    SIFA:
    Waombaji wawe wanajua vizuri kutumia compyuta na program zote zilizomo kwenye Microsoft Office.
    Wawe wanajua taratibu za kiofisi
    Wawe ni wenye kujituma kufanya kazi bila kusimamiwa
    Wawe tayari kusafiri nje ya Dar es Salaam
    Wawe wanajua kuzungumza ki-ingereza vizuri
    Wawe wamemaliza elimu ya sekondari na kufanya kazi kama hizo au zinazofanana na hizo.
    Waambatanishe na vyeti, CV zao.
    MAOMBI YAMFIKIE MANAGER MKUU kabla ya Jumapili ya 19 August 2012 kwa anuani ifuatayo:
    gm@levictronics.com
    AU
    hatevele@gmail.com
     
  2. M

    Mudamali Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks, stay blessed
     
  3. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante,hebu tujaribu
     
  4. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mmh,barua je,haitakiwi mkuu?
     
Loading...