Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi ya kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Endeleaaa, Apr 5, 2008.

  1. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Tunahitaji mtu wenye uwezo wa kufanya sales:

    Sifa:
    1. awe ana uwezo wa ushawishi kwa wateja wapya kununua vitu tunavyouza
    2. awe tayari kusafiri nje ya Dar es salaam kila itapohitajika kufanya hivyo
    3. awe mtu wa kuweza kujisimamia mwenyewe na malengo atakayowekewa kimauzo
    4. Afahamu kuongea Kiswahili na Kiingereza
    5. awe na uwezo wa kutumia Kompyuta
    6. Uzoefu wa kazi wa miaka miwili au zaidi

    Tuma barua yako na CV kwa email: info@diginettz.com

    Managing Director
    Diginet Enterprises
    P.O.Box 62062
    Dar Es Salaam
     
  2. D

    Dianarose New Member

    #2
    May 6, 2008
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    best thanx a lot for the information.they didn tell us who are most requred, how about degree holder
     
  3. m

    murra wa marwa Senior Member

    #3
    May 6, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mshahara kiasi gani? malurupu gani yanaambatana na hiyo kazi, na perdiem ni kiasi gani?
     
  4. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2008
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe Murra wa marwa si nimesikia kule kwenu kuna ajila ya kulima bangi, sasa hizi ajila za huku mjini unazitafuta nini moghaka? taitakya tata.
     
  5. m

    murra wa marwa Senior Member

    #5
    May 6, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wacha tata!

    hata ukirima bangi hakuna barabara kwa hiyo hata kuisafirisha ni shida. Pale mpakani hadi uwe na kitu kidogo cha kuwapatia ware maafande wa doria, mmh imenishinda.
    Basi nikaamua kuja hapa mjini nimefanya biashara ya mayai, nimeishia kupata hasara na kukata mtaji baada ya baskeri yangu kugongwa na magari nikiwa barabarani, si unajua barabara zetu nyingi hakuna sehemu maarum ya wapita njia na waendesha baskeri. Na wenye bajaj siku hizi nao wamekuja juu kwa kuvunja sheria za barabarani. Kutoka gongo la mboto hadi sinza siyo umbari mdogo kwa kusafirisha mayai kwa baskeri.
    Sijakata tamaa ya maisha murra, natafuta ajira nyingine maana warianiidi ajira ya uporisi rakini na nayo irihitaji kwanza nitoe kitu kidogo....Tanzania ni ya wenyewe murra.
     
  6. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2008
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Murra, kama unaweza kuna ajira hapa Gema, ulinzi itakufaa? mshahara mtaelewana, lakini umepitia mgambo tata? kisha kuhusu biashara ya mayai mbona inalipa sana?
     
  7. m

    murra wa marwa Senior Member

    #7
    May 17, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wacha tata murra, siku hizi hata luga ya kikurya kinanitoka
    mayai yanaripa sana lakini tatizo ni accident barabarani kwani inabidi niendeshe wakati mwingine sambamba na magari na madereva wa daladara walivyo hawana adabu basi huishi kupigwa pasi na kuanguka mayai yakivunjika na mikosi kama hii ikitokea mara 2 basi tena mtaji unakuwa umeshakufa. GEMA nilishafanya kazi wakanifukuza eti nimedai nyongeza ya mshahara kwa vile nilipiga doble shif siku nne mfururizo. Acha tu tu
     
  8. c

    carezantel Member

    #8
    May 17, 2008
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi you have to consider people who have no experience, like i .... i have just completed my secretarial course and i can use computer also i can do any job and i know how to deal with customers......... is it that we college level we will not get vacancy for working if you need only experience one.
    (selihope200@yahoo.cco.uk)
     
  9. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2008
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Murra wa Marwa,

    Tata, pole sama haya yote ni maisha, ila tata kuna kale kakazi ketu murra, kule jeshini unasemaje kwa hilo, je una kaelimu ka kidatu cha 4 au 6? kana una elimu hiyo basi kale kakazi ketu(jeshi) kanapatikana june, na je vipi kakifua kako ni kazima?
     
  10. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    kwa yeyote anayetaka maelezo zaidi asione uvivu kuandika email kwa hiyo address hapo atajibiwa vizuri. Kama malipo yao hayaridhishi si lazima uchue hiyo kazi. unaoona kidogo kwako mwingine kwake ni zaidi ya kikubwa
     
  11. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Nafasi ya kazi zaidi:

    Ku install Dish za TV

    Kwa yeyote anataka kazi. malizo ni kwa kulingana na kazi uliofanya.

    tuma maombi yako kwa address hiyo hapo juu.

    kumbuka kazi ya sales bado ipo na mkataba wake ni mzuri sana
     
  12. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2008
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mimi natafuta kazi hapahapa Arusha kwenye kitengo cha account. Nina experience ya miaka nane sasa. Nina uwezo mkubwa wa kuongoza department ya accounts. Iam a dynamic mgr. call 0753109803
     
    Last edited by a moderator: Jun 11, 2008
  13. SirPoetic

    SirPoetic Member

    #13
    Jun 19, 2008
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 11
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Asante kwa habari njema lakini ninaomba unieleweshe ni mtu wa aina gani anahitajika yaani professional na reference kutoka wapi?
     
Loading...