Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi ya kazi ya Umeneja

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by beko, Jul 17, 2012.

  1. b

    beko Senior Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna mradi ya kusaga,kukoboa, kupaki na kuuza nafaka utaanza mwezi september mwanzoni, anahitajika meneja mwenye uzoefu na kazi hiyo, kazi itakua hapa Dar es salaam.

    Pia anahitajika mtu mwenye uzoefu kwenye kuchanganya chakula cha mifugo

    Pia nahitajika mtu mwenye uzoefu wa kusimamia ufugaji mkubwa wa kuku,

    Elimu- Kidato cha nne kinatosha.

    Mawasiliano: 0714 432979, tuma CV joemi.investment@gmail.com
     
  2. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ngoja waje uwape umeneja! Si unataka CV za mbunge wa mtera?
     
  3. M

    Mudamali Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuweni makini vijana. Hizi nafasi wanazotangaza kabla ya mradi kuanza mara nyingi zinakuwaga changa la macho.
    Mnazikumbuka zile za mwez wa nne za Bukombe? Nazo ilikuwa hiv hiv.

    Fanya application ila wakikuomba hela usithubutu. All da best.
     
Loading...