Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi ya kazi ya Umeneja

Discussion in 'Matangazo madogo' started by beko, Apr 14, 2011.

  1. b

    beko Senior Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Natafuta meneja wa kusimamia mradi wa kusaga, kukoboa,kupack na kuuza nafaka. Anatakiwa awe na uzoefu walao wa miaka miwili katika kazi hiyo hapa Dar es salaam. Awe na elimu walao ya kidato cha nne. tuma maombi box 79989 Dar es Salaam piga simu 0714432979
     
Loading...