Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi ya kazi ya msichana wa kazi za ndani

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by miss mkweli, Apr 13, 2011.

  1. m

    miss mkweli Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahitaji msichana wa kazi za ndani awe

    mchapakazi
    umri usizidi 21
    awe mkristo
    atakuwa anakaa kwangu
    Mshahara maelewano
    atakaempata awasiliane nami kwa namba 0713 775173
     
  2. N

    Nothing4good Senior Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ooh jaman umri huo. Mimi ninaye m2 ambaye anatafuta kaz lakin ila umri mmh!
     
  3. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyo uliye naye ana umri gani?? Mimi nahitaji mdada mwenye zaidi ya umri huo kwa ajili ya kuangalia watoto....awe mkristo na asiwe na magonjwa sugu!! kama yupo hebu ni-PM
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jamani natafuta kazi kama hizo naweza tuma cv yangu!!!
     
  5. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuna ambaye ana sifa zote lakini anataka kujua wewe
    umeoa/kuolewa?au una familia?
    Kazi anachapa -za nyumbani tu.
    Yeye ni mkristo anasalia kwa Kakobe-na kama hapo ulipo hamna dhehebu hilo kazi itamshinda.
    Mshahara anataka si chini ya 30elfu plus chakula,malazi na matumizi mengine kama sabuni etc.
    Kama ni sawa nieleze aku beep.
    RE.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280

    mpwa mie ninae nsichana wa nje tena wa masasi utampenda??
     
  7. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani hata mimi ninatafuta awe mrefu wastani, mweupe, miaka 18- 25, mcheshi, mwenye huruma na asiye mchoyo,mwenye upendo na asiye na kiburi wala dharau na awe anatokea mkoani(kijijini), mshahara 35,000, matibabu, sabuni, nguo za sikukuu juu yangu, ruksa kwenda beach mara moja kila mwisho wa mwezi, ruksa kuangalia tv jioni akishamaliza kazi zake. Sijaoa.
     
  8. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nahisi hukusoma vizuri SUBJECT naona kama UNATAFUTA MKE na sio MFANYAKAZI.:mmph:

     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ngoja niapply hii nafasi.
     
  10. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha haha hah a hah ahaha da!!! umenichekesha sana,,kwani ni kweli huyu anatafuta mke na si mfanyakazi wa ndani....
    JF bwana kuna watu wanachangia kuchekesha watu tu.
     
  11. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    ha ahha haha mbavu miye,,wewe unatafuta MKE? au msichana wa kazi
    mmh!!! jamani hapa JF watu kama nyie muhiumu sana,
    asante kwa kunichekesha.
     
  12. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mh! wewe hapana utavunja doa za watu
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    unataka alievunja ungo??ama bado niingie kisarawe fasta.??ans
    important
     
  14. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mbona hujaspecify hizo kazi za ndani atakazo fanya ni zipi. ili utakapo mfanyisha zilizo nje ya kazi zake sheria zichukuliwe.
     
  15. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    halafu huyu mtoa tangazo yeye mbona hajataja jinsia yake? kama we ni wa kiume na hauna mke ebu tafuta mwanaume mwenzako pls
     
  16. m

    miss mkweli Member

    #16
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nimeolewa na nina mtoto mmoja wa miaka 2 nakaa Sinza. nahitaji msichana wa kazi a.k.a Housegirl. ple wapendwA nipo seliasi. wasiliana nami 0713775173
     
  17. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,128
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Kwani wake hawafanyi kazi?
     
  18. m

    miss mkweli Member

    #18
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mke ni mke na housgirl anasimama katika nafasi yake:yawn:
     
Loading...