Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi ya kazi ya afisa tarafa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by lutayega, May 1, 2012.

  1. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nimepewa taarifa ya kuwa katika gazeti la habari leo na daily news ya jana tarehe 30.5.2012 kuna nafasi za kazi za maafisa tarafa 145 nchini TANZANIA. Naomba aliyebahatika kupata magazeti hayo atuwekee hilo tangazo hapa. Naomba kuwasilisha
     
  2. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mwenye magazeti hayo aweke hapa hilo tangazo
     
  3. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  4. kibakwe

    kibakwe Senior Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  5. C

    Criss Alex Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka mbona umeandika tarehe 30-05-2012? Wakati haijafika?
     
  6. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Just typing error nawewe heee.....
     
  7. k

    kakakuona8 New Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi natamani nizione maana Job hunter tupo wangi....
     
Loading...