Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi ya kazi Tanzania Breweries Limited

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by itagata, Oct 25, 2011.

  1. i

    itagata JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 18
    JOB TITTLE; Operations Development Manager.

    Qualifications; Bachelor's Degree from a collage or University of Reorganized standing with some business bias.

    MODE OF APPLICATIONS

    All applications supported by CVs, testimonials and copies of relevant qualifications must be submitted to the

    HR MANAGER (S&D/hqts)
    Box 9013 DSM

    Closing Date; 4[SUP]th[/SUP] November 2011

    Source: Mwananchi 25/10/2011
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,605
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 48
    thanx....
     
  3. U

    Uyole12 JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 535
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Oya mbona haujaandika expe'nce ya miaka mitano kazi 2nayo mpaka vyuo vianze kufundisha somo la expe'nce.
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 7,282
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 83
    thanks
     
  5. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 5,745
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    Wizi mtupu.
     
  6. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Hii imekaa vizuri sana.
     
  7. A

    Andre02150 JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    Hili tangazo lina walakini. Mosi, kulingana na tangazo; wnatafuta mtu aliesomea chuo ambacho ni Reorganized (sio recognized inst.). Pili wanataka mtu alie na 'some business bias'! Lol! Business bias! Mbona watu wanaleta masihara na huku vijana wengi wanatafuta ajira? Aliyepost hii kazi ya TBL hawezi kuja na excuse ya kwamba vidole vyake havikuwa makini ndio maana ana-typo za kumwaga. Aidha ni mzembe, au msanii kama wanamagamba.
     
  8. l

    linda87st Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oya mbona haujaandika expe'nce ya miaka mitano kazi 2nayo mpaka vyuo vianze kufundisha somo la expe'nce.​




    • [​IMG]
      [​IMG]
      [​IMG]

     
  9. Henry Sangiwa

    Henry Sangiwa New Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i think that work is fake
     
  10. R

    RONALDO Senior Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fake work
     
Loading...
Similar Threads - Nafasi kazi Tanzania Forum Date
Msaada Kuhusu Nafasi za Kazi Exim Bank Tanzania Nafasi za Kazi na Tenda Mar 4, 2016
Nafasi za kazi Mamlaka ya Mapato Tanzania Nafasi za Kazi na Tenda Jan 27, 2016
NAFASI ZA KAZI TANZANIA REVENUE AUTHORITY T.R.A WISHO 12.2.2016 Nafasi za Kazi na Tenda Jan 27, 2016
Kingereza na haya yatakufanya upate kazi Nafasi za Kazi na Tenda Jan 3, 2016
Nafasi za kazi Dangote Industries Limited Tanzania Nafasi za Kazi na Tenda Dec 22, 2015

Share This Page