Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi ya kazi sales $ marketing

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Allein Hui, May 22, 2012.

  1. A

    Allein Hui New Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NAFASI YA KAZI

    TUNAHITAJI WATU WAWILI KWA AJILI YA SALES NA MASOKO
    WENYE UZOEFU USIOPUNGUA MIAKA 3
    WENYE UTAYARI WA KUFANYA KAZI MKOA WOWOTE,
    WENYE ELIMU YA KUANZIA "DIPLOMA" AU "DEGREE" AU "MASTERS DEGREE" AMBAYO INAUHUSIANO NA KAZI HII.
    SIFA YA ZIADA
    WENYE UELEO MZURI WA VIFAA VINAVYOTUMIA UMEME.
    KAMA UKO "INTERESTED" TUMA BARUA YA MAOMBI, "CV" NA AMBATANISHA NA NAKALA ZA VYETI VYAKO
    KWA
    FINANCE AND ADMINISTRATION

    EMAIL ADDRES

    fieledanke@gmail.com

    MWISHO WA KUPOKEA BARUA ZA MAOMBI NI 31 MAY 2012
     
  2. S

    Samkyjr JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thank you. We gonna try
     
  3. Barraza

    Barraza JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Tutajie basi hata jina la Kampuni?!!
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    bila shaka huna shida ya kazi....
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu huyu anajishughulisa sehemu invyoonekana kashiba.

    Hii company labda ya wa Germany,

    Fieledanke means Ahsante sana.
     
  6. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kama kweli
     
Loading...