Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi ya kazi na ajira ya kudumu.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ChescoMatunda, Aug 21, 2012.

  1. ChescoMatunda

    ChescoMatunda JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,139
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    XP-SALES MARKETING
    S L P 5752
    DAR.
    KAMPUNI INAPOKEA VIJANA JINSIA ZOTE
    kwa ajira ya muda au kudumu.
    Sifa: miaka 18-30
    Uwe tayari kufanya kazi dar.
    Elimu kuanzia form four Nk.
    Afya njema
    Usiwe na makosa ya jinai.
    Uwe tayari kufanya kazi 8hrs.
    Kazi zinazotolewa ni:
    Kufanya mauzo (salespeople)
    Storekeeper
    Usafi office na godown
    Mapokezi (wasichana)
    Group leaders
    Manager.
    Interview inafanyika kila siku ofisini kuanzia saa Tano asubuhi mpaka sa nane mchana siku za kazi tuu. Unatakiwa kufika kwa maelezo zaidi ya ofisi tumia namba hizi.
    +255786555030 +255713555030.

    Sent from jamii forums.
     
  2. e

    elisia adam New Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thank u kwa kujali vijana
     
  3. serio

    serio JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    sawa sawa.
     
  4. k

    kagame Senior Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aah, umenifurahisha sana mkuu, Interview zipo kila siku?
    Uwa napenda na kufurahishwa na usmart wa wafanyakazi wenu tu, down mtu katupia raba nyeupe, suruali mpauko labda rangi ya kijani, shati njano shingoni anaweka kitu cha tai damu ya mzee! Kachumbali la ukweli, wanapendezajeee!
     
  5. a

    ammablaze Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Safii sana
     
  6. ChescoMatunda

    ChescoMatunda JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2012
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,139
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    maoni mazuri lakini yasitumike kukatisha tamaa wenye mawazo chanya kuhusu kazi hizi za vijana naamini nawe ndio lengo lako pia ili kurekebisha..
     
  7. J

    JACOB MANG'OMBE Member

    #7
    Dec 27, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo kampuni yenu imejikita zaidi katika nini?
     
  8. Eddy Love

    Eddy Love JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 8,296
    Likes Received: 3,096
    Trophy Points: 280
    ha ha ha pembeni na mabeseni yako na vikombe na sabuni za muarovela weeee
     
  9. Eddy Love

    Eddy Love JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 8,296
    Likes Received: 3,096
    Trophy Points: 280
    akkujbu nakupa hela
     
  10. Z

    Zagallo Member

    #10
    Dec 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huku mkipigwa na bei za promosheni!!!!!!!!!, safi hiyoo!.
     
  11. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hata Kama Ni
    "Masinia yako na Mabakuli
    Na sabuni za Muarobaini"...
    Kama Biashara Inatoka Na Ujira Wa Ukweli
    Mimi Kazi Nitapiga Mbona!!?
    Kama Vp Nionganisheni Wakuu Umri Unaenda
    Unaweza jikuta una mvi Hata Mke/mtoto Huna!
     
Loading...