Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi ya KAZI mwanza

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by CONSULT, May 10, 2011.

  1. CONSULT

    CONSULT JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Holder of Diploma in business admin,accounting,finance or any related field. mshahara ni maelewano lkn sio mkubwa na other benefits depend in KSE(knowledge,skill,experience) aina ya kazi ni usimamizi wa biashara ya maduka wasiliana kwa email : ushauri_ubunifu@operamail.com

    mwisho wa tangazo hili june 30,2011
     
  2. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    "mshahara ni maelewano lkn sio mkubwa less than 180,000= take away"!!!!!!!!!!! Haiingii akilini kwasababu wafanyakazi wanadai kima cha chini 315,000/- kwa mwezi, sasa 180,000/- ni kama wizi kwa mfanyakazi mwenye Diploma. Acha unyonyaji!
     
  3. G

    Gerrie Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gerrie
    nimemaliza adv.diploma business administration 1996 mzumbe kwa sasa niko moshi mwasibu nilitaka sana kuhama moshi lakini mbona mshahara wako mdogo mno ongeza ninauzoefu wakutosha nimesimamia makapuni makubwa email yangu ni gerrieleone@ymail.com
     
  4. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    samahani kwa kuingilia mada , una sifa nyingine ujazitaja nini? mkuu umemaliza Business admin alaf mhasibu?????????????au unafanya kazi ya cashier au unafanya kama mhasibu??? Wahasibu ni wale waliosoma uhasibu Jamaaaaaaaannnnnnnnnnnnnnnnniii!!!!!! Uhasibu umevamiwa!!!!!! Baaada ya yote natania tu mkuu. Ila anway kwa ukweli kozi iyo si ya kihasibuuuuu.
     
  5. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    BBA accounting/finance,marketing/hr
     
Loading...