Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi ya kazi leo tarehe 2 october

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ladyfurahia, Oct 2, 2012.

  1. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    Jamani waungwana wanajamii wenzangu kuna nafasi ya kazi zimetangazwa kupitia gazeti la
    NIPASHE la leo fuatilieni muone na kuomba hapo kwani nimelisoma leo hii asubuhi
    nafasi zenyewe ni:

    1 Auditor (mwenye ujuzi wa CPA)

    2 Secretary (mwenye uujuzi wa microsoft office, mfano word, excel, publisher n.k na ujuzi wa Tally)

    3 Office Assistant

    4 KATIKA NGO's kuna nafasi pia

    fuatilieni mtapata hapo
     
  2. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,353
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sasa tulio huku Chechnia tutafute gazeti wapi ????
     
  3. C

    CAY JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Come on Ladyfurahia,tuwekee basi hiyo NGO,maana hilo gazeti kulipata ni mpk siku 3 zijazo.Si unajua tena mabo ya pori kwa pori!
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    subiri mkonga wa taifa ukupitie
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    je wakikuita kwenye usaili kupitia hilo GAZETI???
     
  6. C

    CAY JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukisikia watu tunakosa usahili basi ndo hivyo.Basi tena,nitaona wakati interview imeshafanyika!
     
Loading...