Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi ya kazi kwenye Secretarial Bureau

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Strategizt, Nov 23, 2011.

  1. S

    Strategizt Senior Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 158
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nahitaji typist awe na uwezo wa kutumia computer na vifaa kama photocopier, fax, binding machine etc.Awe amepitia mafunzo ya Typing na amesoma aplications za computer kama vile Ms word, Ms excel, Ms publisher etcAwe amefanya kazi kwenye Secretarial Bureau kwa muda wa miezi sita na kuendelea, lakini kama ana uwezo wa kujifunza haraka anaweza kupata kazi bila shida.Kama atakuwa na sifa hizo hapo juu anatakiwa kuanza kazi haraka.Mshahara ni mzuri.Kama una vigezo au unamfahamu mwenye vigezo nipigie No. 0754 29 27 31
     
  2. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Thanx.
     
  3. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mpendwa.... si utamtandika Mangumi?
     
  4. S

    Strategizt Senior Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 158
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapana Baba askofu siwezi kumtandika hata kidogo mimi ni mtu mwema na mpole. hapo juu ni mazoezi tu.
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ubarikiwe
     
  6. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    thanx...........
     
Loading...