Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nafasi ya kazi kwa msaidizi wa kazi-DSM.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by rakeyescarl, Jan 4, 2012.

  1. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Naomba/natafuta msaidizi wa kike ikiwezekana awe na uzoefu wa kuangalia kina mama wazee: Umri kati ya miaka 23-40:Kama hana uzoefu anaweza kujifunza.
    Ni kazi ya kumhudumia bibi ambaye anahitaji msaada kwa aslimia 75.
    Majukumu makuu ni.
    1)Kumtayarishia chakua
    2)Kumuogesha
    3)Kumpa dawa kwa wakati
    4)Kumfulia nguo zake
    Kazi iko jijini DSM.
    Mshara :Ni Tshs 131,000.
    Makato:
    Ni chumba kwa mwezi 10,000
    Umeme na maji 1,000
    Chakula cha mchana na jioni na chai kwa siku 1,500
    Matibabu bure yasiyozidi 50,000 kwa mwezi. Matumizi ya kawaida kama sabuni na kadhalika –bure.
    Off duty siku 2 kwa mwezi
    Msharahara wake unaobaki ni 75,000Tshs/mwezi.
    Mwenye kujua naweza kumpata wapi anisaidie kwa kunitumia ujumbe kwa rakeyescarl@yahoo.ie au ani PM.
     
  2. DullyM

    DullyM Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    yaani Mkuu mtu akutunzie kizee chako halafu unasema akiumwa mwisho 50,000 kumsaidia!!
    na wewe uko unakofanya kazi wakikwambia free siku mbili tu kwa mwezi inakuaje?!? achaneni upimbi wa kutaka mambo kwa faida zenu bila kuwajali wanaowanufaisha! nao ni binadamu kama wengine wote.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yani mpaka kumuogesha mtu mshahara 75 elfu?
    You outta be kiddin. . . .
     
  4. Watunduru

    Watunduru Senior Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chochote mtakacho mtendewe na watu na nyie watendeeni vivyo hivyo wenzenu.
    Wewe ungekubali kazi zote hizo 75?mtu anaeogeshwa bila shaka hata haja hajiwezi.
     
Loading...