Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi ya kazi: IT Assistant...!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by jambo1, Jan 18, 2012.

  1. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu Jamaa ameniambia kuwa ameshapokea maombi ya kutosha..,so next time kukiwa na nafasi tutajuzana..,tuendelee kushirikiana..!
    Wakuu..,poleni na Msiba wa Kamanda Regia..!
    Tupo pamoja katika kipindi hiki kigumu..!
    Kuna jamaa angu yupo kampuni flani ameniomba nimtafutie mtu mwenye Certificate ya Computer Science au IT..,co kama kuna mdau yeyote anaqualify...,tuwasiliane...,via tambikagani@yahoo.com
    Kila la kheli..!
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mkuu eneo la kazi ni wapi? wengine tupo mikoani.....angalizo kwa atakayetuma email asiweke . baada ya .com
     
  3. B

    Bukijo Senior Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkoa/Wilaya gani?
     
  4. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poa kaka ..,ni dar..so kama upo pande za dar poa..!
     
  5. Lazarus

    Lazarus JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mdau kamili nipo hapa, je yupo dar na tumtumie cv kwenye hiyo mail.. au tufate procedure zipi??
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mbona Tumetuma email hatujibiwi?
     
  7. e

    evaluator Senior Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mkuu hii ndo ile ya pact tanzania nini?
     
  8. M

    Mama Rahim New Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uko maeneo gan
     
  9. d

    dzed25 Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok...tuma bana ....i
     
Loading...