Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi ya kazi haraka

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by echuma, May 26, 2011.

  1. echuma

    echuma JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu anahitajika Graphic designer haraka kampuni iko mikocheni kwa mwalimu,atakuwa anakaa ofisini so asiwe anafanya kazi kwingine ,mshahara ni makubaliano,vigezo awe na uelewa mzuri wa program zinazohusiana na graphic cheti sio lazima sana ila interview kwenye komputa na uelewa wako,kuanza ni mara moja baada ya kuridhika na uwezo wako

    mawasiliano
    0713603699
     
  2. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    cheti sio lazima sana
    HAYA VILAZA CHANCE HIYO MSEME TENA BONGO AJIRA MPAKA CHETI SIJUI UBAGUZIII!!!!
     
  3. c

    cslab Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ukiwa na vod*c*m kazi ni kwako!
     
  4. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    mh!!!!

    Mimi nahitaji ila iwe kwa masaaa, siwezi kukaaa ofisini IDLE wakati natakiwa niwe napiga mzigo kuingiza mshiko,
    kama upo fine unipe mkataba wa masaa kwa siku at your office!
    PM me.
     
Loading...