Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi ya Kazi changamkeni

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ThinkPad, May 21, 2012.

  1. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kunachaka moja linahitaji accountant, sifa awe anafahamu IT kidogo kama kuinstall window, antivirus update nk.

    Anatakiwa awe mwanza na kituo cha kazi ni mwana so alie tayari ani pm. mshara ni mzuri tu.
     
  2. KML

    KML JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    je kama ana IT bachelor na ameipenda io kazi pia anaruhusiwa kuaply>???
     
  3. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Unaweza jaribu. Ila job title ni accountant kama upo fit poa wewe ni pm mm ntakupeleka kwa wahusika ushindwe mwenyewe ila mshahara poa sana.
     
  4. M

    Molai New Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tupe ilo chaka lipo wapi tupo mwanzaa
     
  5. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Sasa mbona PM zenyewe hata hauzisomi wala kujibu?
     
  6. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    aisee najibu mbona.

    Kama mtu upo tofauti na mwanza inakuwa ngumu inatakiwa uwepo mwanza.
     
  7. k

    kishanshuda Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    sasa mbona hujasema nitume vip hizo cv na other applications, nimeku-pm lakin hujaniambia vzur, can yu tell me more plz, niko mwanza na nina vigezo hivyo
     
  8. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo mwataka kufanyia kazi vichakani? Mshaambiwa ni chaka, kuna chaka lenye adress? Haya mwenye chaka tujulishe anuani ya chaka tutume cv. Lugha zingine bana arrrgh!
     
  9. M

    MACHUPA Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tupe hiyo addres basi
     
  10. n

    ndelekio Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    asante nakupm
     
Loading...