Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi ya kazi "CEO - DAWASCO"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kashaija, Dec 1, 2009.

  1. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimesoma kwenye gazeti la Daily News toleo namba 65 la November 30, 2009 ambapo kuna tangazo la kazi, anatafutwa CEO wa DAWASCO, je Alex Kaaya ametemwa?

    Maana siyo rahisi nafasi itangazwe wakati kuna mtu kwenye nafasi hiyo.

    Mwenye taarifa rasmi tafadhali atuhabarishe na mwenye kuchangamkia nafasi hiyo aanze kuandaa CV yake maana dead line ni wiki tatu kuanzia tarehe ya jana.
     
  2. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Labda mkataba wake unakaribia kumalizika.
     
  3. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Probably!Mkataba wake umeisha au anastaafu kwa mujibu wa sheria.
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    is just Phase out product ya EL
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Do you think so? Mbona bado kila ofisi hali ni mbaya tu? Na mbona EL anaonekana ana nguvu hata Ikulu bado ana maamuzi.Inawezekana lakini kazi bado ipo Tanzania
     
  6. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Tuhakikishie kama kweli bado ana nguvu na maauzi ikulu, kama ni ni kweli maana yake unatuambia nchi haina serikali kama nchi nchi haina serikali maana yake haina Rais?

    Tuwe makini na michango yote hapa javini.
     
  7. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Simpo,
    Nguvu ya kuwadhibiti mafisadi bado siioni,yani kila siku afadhali na jana.Matokea yake matabaka ya walionacho na wasionacho yanaendelea kuwa makubwa.Maisha bora kwa kila mtanzania yanazidi kuwa ndoto.Kesi zimepelekwa mahakamani za ufisadi hazieleweki,mwishowe waachiwe na kusema eti ushahidi ulikuwa hautoshi wakati ishagharimu mahela kibao ambayo yangesaidia wagonjwa muhimbili.Sasa hapa nisemeje?Mambo yapo shwari wakti sio kweli?
     
Loading...