Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi ya kazi Botswana

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by rmashauri, May 9, 2009.

  1. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wana JF,
    Ndugu zetu wa Botswana wanatafuta mkurungezi wa mambo ya utafiti na maendeleo (Research and Development). Anatakiwa awe na PhD ya Science au uhandisi. Kwa maelezo zaidi soma attachment.
     

    Attached Files:

  2. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu kwa info
     
  3. Robweme

    Robweme Senior Member

    #3
    May 22, 2009
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante mkuu kwa ujumbe
     
  4. c

    chokoraa New Member

    #4
    May 23, 2009
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aksante mkuu hwatafuti medical doctor ?
     
  5. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2009
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Thanks chief for the job ad.... Please let me know in case there's a need for GIS professional!
    :)
     
  6. Kahise

    Kahise Member

    #6
    Jun 9, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mkuu ninashukuru kwa kupata ujumbe.
     
  7. Y

    Yahya Member

    #7
    Jun 9, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana kaka meseji tumeipata vizuri.
     
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,053
    Trophy Points: 280
    Kazi kwao wenye hiyo fani..............
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Asante kwa info. Tafadhali tujulishe pia nafasi ya fani nyingine tofauti tofauti ili kujaribu bahati zetu, iwe medical doctors, nutritionist, engineers, etc
     
  10. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    Ile ya barrick haijapata mtu.....jaribu tena....check kwenye jukwaaa hili utaiona...
     
  11. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Baki nyumbani ufanye kazi hauna uchungu na akina mama wanaofariki kwa upungufu wa madaktari? kama wewe ni medical doctor na haujapata kazi hapa Tz ni PM nitakuunganisha na kazi haraka iwezekanavyo
     
  12. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    thanks
     
Loading...