Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi ya field(pracal training) 1

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mr. Masasi, May 12, 2011.

  1. M

    Mr. Masasi Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau nisaidieni nafas ya kufanya field, sehemu yoyote serikalin au NGO, ni wik 6 tu, nimepata halmashaur ya serenget ni mbali. Nko udom nasoma project planing, management and comunity development. Asanten
     
  2. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Njoo kagera, kama serious niPM
     
  3. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mkuu mbona umeshachelewa? si ungeleta mada yako mapema ndugu?mi nimeshashindwa kukua msaada wowote maana madogo field washaomba tayari.
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Course gani yenye jina ndefu hvyo duh? Soma kijana!
     
  5. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bado dogo ukija huku usiombe posho
     
  6. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    duu hii kazi
     
  7. OSAM

    OSAM Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwana nenda huko huko ulikopata cause utachoma maindi sana kupata pengine:biggrin1:
     
  8. M

    Malova JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    gekuwa umepata kazi huko serengeti ungeenda? If yes, field ni karibu sawa na kazi ila hulipwi. if no, basi hupo tayari to help the needy people. ungekuwa mwalimu je ungekubali kwenda kufundisha NANYUMBU-MTWARA?
     
  9. s

    sunday isdory Member

    #9
    May 22, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: cjakuelewa ,ndugu.kwanza kwenu ni wapi mpaka useme serengeti ni mbali.cdhani kama udom ni karibu kama kuliko kulivyo serengeti.nenda tu ndugu kwani hiyo pia ni sehemu ya darasa kama ulivyofika udom na kukalia hivyo viti vya kichina.(SIKUELEWA PRACAL TRAINING)HII NDIYO COURSE
     
  10. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Head of department anafanya kazi ipi? Enzi zetu zilikuwa zinatoka nafasi alafu unasema unataka kwenda wapi, sasa hicho chuo chenu sijui kikoje, any way kama wamekupangia huko ni bora uende kwani chuo kimeona huko utajifunza mengi. N a point yako ya umbali haina maana kwani nauli utapewa na serikari so umbali sio inshu, otherwise niambie kama unajisomesha then hapo kweli omba msaada, Mimi nilipangiwa tukuyu tena sehemu moja inaitwa mwakaleli je wewe ungeenda? piga shule acha siasa
     
  11. G

    GHANI JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Acha uzembe piga shule dogo,usije uka disco.
     
  12. s

    sunday isdory Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa ,mkuu,najua unaogopa wakurya ,ucjali wewe neda tu kadunde mzigo,
     
  13. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    The Great Thinker!
     
Loading...