Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi ya balozi wa nyumba kumi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzamifu, May 6, 2012.

  1. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,922
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    kwa kuwa tuko kwenye mchakato wa maoni ya katiba mpya nimekuja na wazo la nafasi ya balozi wa nyumba kumi.
    Nionavo mimi hii ni nafasi muhimu sana katika kuhamasiha, kuchochea na kusimamia maendeleo na hata usalama wa nchi.
    Kwa hiyo nafasi hii iwe rasmi katika ngazi za utawala kiserikali.
    Pili nafasi hii igombewe na vyama katika eneo husika
    atakayechaguliwa achukuliwe kama kiongozi wa wanachi wote katika hilo eneo
    Baada ya hapo serikali itawelimisha kuhusu taratibu za uongozi na usimamizi hasa katika kuhimiza ukusanyaji wa mapato ya serikali, usafi, ulinzi n.k. lazima wajumbe wajue sera za nchi za maendeleo kama mkukuta, dira ya 2025, mkurabita n.k kisha watumie uelewa huo kuhimiza maendeleo.
    Ni imani yangu kuwa kwa njia hii nchi itasonga mbele kwa haraka sana. tujaribu kuhusisha mfumo wa utawala wa nchi na mfumo wa mwilili wa binadamu ambapo seli inaweza kufanananishwa na ngazi hii ya ubalozi... Naomba kuwasilisha wakuu.
     
  2. s

    sithole JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    mmh big no!nyumba kumi zipo ngapi nchi nzima?huo uchaguzi s itakua ni matumizi ya rasilimali za nchi bila sababu!serikali za mtaa inatosha mkuu.
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tena ingependeza wawe

    wanalipwa mishahara

    angalau!
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,485
    Trophy Points: 280
    Samahani nilikosea kusoma jina lako hapo juu nikalisoma hivi; MZIN.....
    Hizi nafasi zinanifaa mpwa ila wangeziongeza ziwe mia moja
     
Loading...