Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi murua kwa JK kuiokoa CCM!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Synthesizer, Apr 19, 2012.

  1. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,166
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    Wabunge wameanza kupendekeza Pinda aondolewe kama PM. JK akifikiri vizuri, hii ni nafasi murua kwake kuiokoa CCM. Si tu kwa kumuondoa Pinda, bali pia kuteua PM ambaye atampa support ya kufanya atakalo ili kurudisha hadhi ya CCM, ikiwa ni pamoja na kumtumia PM huyo kuwaondoa mawaziri mizigo wale ambao JK hawezi kuwaondoa kwa sababu za ushikaji na nyinginezo. JK atasingizia kumpa mamlaka yote PM rafiki zake wakimlaumu! JK anahitaji tu kumwambia PM anampa kazi moja; kuunda baraza la kazi ambalo litarudisha hadhi ya CCM na imani ya wananchi kwa serikali, na kwamba JK atampa support yote na kumpa uhuru mkubwa wa kuamua anavyotaka.

    Na pia JK asifikiri Asha Rose Migiro ndio anaweza kufanya hilo - Migiro hana ujasiri wa namna hii. Labda Tibaijuka, au hata Mwandosya angekuwa mzima wa afya. Hii inaweza ikawa last chance ya CCM kurudisha imani ya wananchi kwao na hata wakamjenga huyo PM kama next presidential candidate!

    CCM, this is your last chance - la sivyo tunawaandalia obituary!
     
  2. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapa ilipofikia CCM haina mwokozi. Usisumbuke bure kutoa ushauri.
     
  3. m

    mharakati JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ampe Zitto kabwe u PM
     
  4. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Upo usemi unaosema kipofu akimuongoza kipofu mwenzake wote wanaweza kutumbukia shimoni. Sijui mmmh sidhani kama jamaa anaweza kumtoa mtu shimoni.
     
  5. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Hayo ni mawazo yako sidhani kama unaweza simama kama mkulu.
     
  6. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Labda amteue katibu mkuu wa CUF, si wameungana hawa?. au ang'atuke ili kulinda heshima yake.
     
  7. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 904
    Likes Received: 657
    Trophy Points: 180
    Hivi kweli hali ya nchi kiuchumi, rushwa, elimu duni, ukosefu wa ajira, gharama za juu za maisha, huduma mbovu za afya, n.k. vitasahaulika miongoni mwa wananchi sababu tu ya kuwa na waziri mkuu bora zaidi ya Pinda?
    Kitakachoiokoa CCM ni kurekebisha hali nzima ya nchi na siyo uteuzi wa waziri mkuu fulani, tufikirie kwa mapana jamani.
     
  8. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Anashauri maiti ipelekwe ICU!
     
  9. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280
    Hivi unafikiri unaweza kuiokoa nchi bila kuwa na viongozi wenye uwezo na wawajibikaji?? Kuna mahala wakati wa safari za PInda abroad alisema "Kazi ya kuongoza nchi si mchezo, ni ngumu." Kinachonishangaza kama kweli ni ngumu kwake na inavyoelekea inamshinda, sasa kwa nini aendelee kuishikilia?? Kwanini asiwachie ambao hawaioni kuwa ni ngumu??
     
  10. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kila mkuu wa kitengo yupo bize kukwapua kwa kuwa wengi wanafahamu 2015 hapaeleweki,2015 tutarajie kesi nyingi sana za ufisadi na watu kufilisiwa,kuna baadhi wana panga kuhama nchi before 2015,hali inatisha
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Mnaenda mbali mimi nataka aanze na mkulo maana hana uchungu na ela zetu sijui bse ana kwao!
     
  12. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Swadakta!
     
  13. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa, kilichobaki sasa ni kuvuli na mwangwi tu
     
  14. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mie naamini tatizo siyo PM tatizo ni Raisi amempa TOR waziri mkuu za kutenda kazi.Kumbukeni uswahiba wa JK na Dr Rashid alivyoleta msuguano na Lowassa kwenye issue ya umeme wa TANESCO kule Tanga Cement.Pia kwenye katiba mpya tuna scrap nafasi ya Waziri mkuu baki Rais tu maana wote ni watendaji.Raisi mtendaji,Makamu wa Raisi Mtendaji,WaZIRI Mkuu mtendaji ni ujinga huu.
     
  15. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Ningelikuwa mimi ndiyo KIKWETE, ningelimpa u-PM Dr. Slaa na unajikalia tu kusafiri na ndege yako.
     
  16. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    maiti sehemu yake ni motuary na siyo wodini

    kwanza kikwete hana mawazo hayo anawaza akitoka

    brazil atakwenda wapi mtajua wenyewe na linchi lenu

    yeye anapaa tuu labda utokee msiba wa msanii mwingine

    kidogo mtamuona anauza sura
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jk kuiokoa serikali kwa hali iliyofikia ni ndoto, ikizingatiwa kwenye ufisadi mkubwa yeye ndiye mtuhumiwa mkuu.

    Ila anayo nafasi ya kuiokoa serikali kama ana ubavu wa kushusha bei za bidhaa muhimu kuendana na mahitaji ya walalahoi.
     
  18. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    cha kufanya ni Msajiri mkuu wa vyama kuwasiliana na JK wakifute chama na serikali yote itemwe na wananchi wapewe nafasi ya kusema nani wanamtaka awe kiongozi wao basi. kusema unakiokoa chama ambacho hata wewe muokoaji ni uozo mtupu haitasaidia zaidi ya kuzidi kukifukia kaburini
     
Loading...