Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi mpya za kazi kutangazwa kesho andaeni vyeti vyenu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by moshingi, Jan 30, 2012.

  1. m

    moshingi JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na kichwa ngumu iliyoneshwa na Madaktari wengi waliogoma sehemu mbalimbali nchini,
    Historia inatarajia kujirudia soon, madaktari wote walioendelea na mgomo na kukaidi AMRI pamoja na wale waliofika kazini lakini hawakufanya kazi(mgomo baridi) watakuwa wamefukuzwa kazi kwa hiyari yao wenyewe, hivyo wale wote wenye sifa wanakaribishwa
    walete maombi yao kwa Bi Nyoni, kazi nje nje...Tunatarajia misururu mirefu ya waombaji kazi za udaktari kama kipindi kile...Mama
    Meghji alipokuwa Waziri wa Afya...hata wale waliofukuzwa wataruhusiwa kuomba upya ajira...Tutarajie haya kutoea punde....!!
     
  2. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,067
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Kweli kweli Kuna Daktari hana kazi hapa Tanzania? au wanataka kuwaita wazee waliokufa akina Dr Uledi, Mpanda, Chiduo etc? au ni madaktari waliostaafu ambao mchakamchaka wa kazi za Muhimbili hawauwezi kabisa na hata wakichukua ndugu zetu madaktari waliopo wizarani pale ndio kabisaa hao wamezoea safari na posho kisu walishasahau zama za kale
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Pinda , jana alikua anajinasibu eti watatumia madaktari wa Jeshi, hahaaaah so funny, wako wangapi, wenye sifa zipi, lol !
    Muimbili inahitaji madktari mia tatu kuweza kuendana na speed ya wagonjwa pale, sasa wale Madaktari wa Lugalo wako wangapi, hata wakiwaleta wale wa Kijitonyama, wako wangapi, mbona kama kuna Ombwe la fikra !
     
  4. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uongozi ni issue tz, hatuna viongozi wenye upeo
     
Loading...