Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi moja tu!!!!!!!!!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Ze burner, Aug 2, 2011.

  1. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Natafuta mtumishi wa kazi za ndani mwenye jinsi ya kike. sijawahi kuwa na mtumishi yeyeto wala sina uzoefu wa watu hao hivyo yeyote mwenye mawazo ya kumpata mtumishi mzuri please msaada.
     
  2. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    una mpango wa kulipa mshahara mzuri. Unapanga kumlipa shilingi ngapi kwa mwezi?
     
  3. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Au unatafuta chakula cha usiku cha bei che?
     
  4. simeu

    simeu Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mie jinsi ulivyowasilisha inantia mashaka"
     
  5. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nawaomba msiwe na wasi jamani kama kuna mtu anafahamu vizuri naomba aniinbox tuwasiliane vizuri.
     
  6. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Utamlipa kiasi gani kwa mwezi?
     
  7. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ni kwa mujibu wa makubaliano. pia unaweza kuniibox pls ili uweze kunishauri vizuri coz si mweledi sana na hawa watu.
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    uko na familia? i mean watoto maana wako wawili mmoja hataki kazi za watoto
     
  9. A

    Aine JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri ukawa wazi kwa mambo yafuatayo:
    1. Je umeoa?
    2. Mna watoto wangapi na wa umri gani?
    3. Unataka msichana mwenye sifa gani na umri gani?
    4. Kama hutajali, uko mkoa gani?

    Mambo ya mshahara najua mtazungumza akifika kwako
     
  10. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nimeowa na nina mtoto mmoja
    Msichana awe ni wa rika ndogo ndogo about 18een to 22
    Mimi naishi mwanza.
     
  11. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Yupo mwenye umri wa miaka 25, ni msafi na ana shape nzuri kumudu kazi za nyumbani
     
  12. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Msisitizo wa aina hii vipi tena coz naogopa ugomvi?
     
Loading...