Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi mbili za kazi - PHP Developers

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mushi Richard E, Aug 26, 2011.

  1. M

    Mushi Richard E Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je wewe ni Computer Programmer? Nafasi mbili za kazi hizi hapa.

    Nitaandika kwa lugha ya nyumbani.
    Kampuni ya E-Fulusi Africa (T) Ltd iliyopo Dar Es Salaam, imebobea katika nyanja za kutengeza systems hasa za Mobile Banking, Payment Systems, SMS projects n.k. Njoo ufanya kazi na vijana machachari kwenye uwanja huu, huku unapata donge nono na fursa nyingi sana za kukuza uwezo wako.

    Karibu kama wewe ni “PHP developer “, njoo tuzungumze.
    Tunakuhitaji kama tu:
    1. Unafahamu PHP, Java, Javascript, Jquery, Mysql (ushindani ni mkubwa, inabidi ujue hasa!!).
    2. Unaweza na umezoea kutumia Linux.
    3. Una maarifa kuhusu (lazima!!) IP networking, Network analysis, performance and application issues.
    4. Una uzoefu walau wa mwaka mmoja tu kwenye hayo masuala hapo juu itapendeza zaidi.
    5. Vingine ukiwa navyo vitafanya tupendelee kuwa nawe na si wenzako: Mfano: XML/RPC, Web Services(JaxWS), REST, JSON, CodeIgnigter frame work, Ruby and Shell.
    Karibu ufanye kazi nasi.
    Andika na tuma CV kwenda: rmushi [at] efulusi.com.
    Waombaji wote watajibiwa.
    Tembelea www.efulusi.com upate mwangaza wa kazi zetu…
     
  2. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    soma post yangu ya juzi ya kwa wadau wa iT kwenye platform hii
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
  4. M

    Mushi Richard E Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante nimeona ila mimi nataka wafanyakazi, kama una contacts za wanafunzi wako waliofuzu nipatie tafadhali
     
  5. M

    Mushi Richard E Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa. Utata kwa vile natumia jina halisi?
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    i mean ""bwana kigeugeu mushi""
     
  7. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    ok. Pia kama upo tayari kunilipa a nice package. Nitakupigia kazi.
     
  8. a

    anonimuz Senior Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 102
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    What's the "dongo nono"? (provide a range at least) What are the "nafasi nyingi za kukuza uwezo?", be clearer.
     
  9. K

    Kadigi Ibrahim Member

    #9
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe mushi acha usengerema wako, maguya mwenyewe alikukamata C leo, eti unataka kuajiri watu wenye ujuzi wa c programmining, kwanza kimeo chako cha maguya umekiclear kweli? usitake lutuibia wazee wama PHP tumelia hatuongei,
     
  10. M

    Mushi Richard E Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maguya? Iitakuwa umechanganya, akina Mushi wapo wengi sana.
     
  11. M

    Mushi Richard E Member

    #11
    Sep 5, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru tumepata vijana wawili watakaoungana nasi. Hatutapokea maombi zaidi hadi wakati mwingine kwa nafasi nyingine. Ahsanteni.
     
Loading...