Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi Kazi za Uhamiaji (2014)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Tmajuto, Feb 14, 2014.

  1. Tmajuto

    Tmajuto JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2014
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamishna Mkuu wa idara ya Uhamiaji anatangaza nafasi za kazi katika Idara ya Uhamiaji kwenye vyeo vya Koplo na Konstebo wa uhamiaji.

    A: MKAGUZI MSAIDIZI WA UHAMIAJI NAFASI 70

    1. SIFAZINAZOHITAJIKA

    Awe na shahada ya kwanza au Stashahada ya juu kutoka vyuo vikuu vinavyotambuliwa na serikalikatika fani zifuatazo; Sheria, Uchumi, Biashara,
    Utawala, Uandishi wa habari, Ualimu, Usafirishaji, Rasilimali watu, Sayansi ya kompyuta, Teknolojia ya mawasiliano, Takwimu, Uchapaji, Uhandisi majengo na Uhandisi Mitambo. Awe na umri usiozidi miaka 35

    2. MAJUKUMU NA KAZI ZA KUFANYA

    (i) Kusimamia doria sehemu za mipakani, Bandarini, Vituo vya Mabasi, Treni na sehemu zenye vipenyo vya kuingia na kutoka nchini vikiwemo vya majini.

    (ii) Kusimamia shughuli za upelelezi, kuandaa hati ya mashitaka na kuendesha mashitaka.

    (iii) Kutoa na kupokea fomu mbali mbali za maombi ya hati za uhamiaji

    (iv) kufanya ukaguzi wa mwanzo wa maombi mbalimbali

    (v) kupokea na kukagua hati za safari, fomu ya kuingia na kutoka nchini.

    (vi) kuidhinisha malipo mbalimbali ya huduma za uhamiaji kwa wanaostahili

    (vii) kuagiza ufunguaji wa majalada ya watumiaji

    (viii) kutunza kumbukumbu za ruhusa kwa wanaongia na kutoka nchini

    (ix) kukusanya, kusimamia na kutunza takwimu za uhamiaji na uraia

    (x) Kuandaa majibu ya maombi yote ya huduma za uhamiaji yaliyokubaliwa au kukataliwa

    B. KOPLO WA UHAMIAJI (NAFASI 100)

    1. SIFA ZINAZOHITAJIKA


    (i) Awe amehitimu Kidato cha Sita na kufaulu

    (ii) Awe na umri usiozidi miaka 30

    C. KONSTEBO WA UHAMIAJI (NAFASI 100)

    1. SIFA ZINAZOHITAJIKA

    (i) Awe amehitimu kidato cha nne na kufaulu

    (ii) Awe na umri usiozidi miaka 25

    D. SIFA ZA ZIADA: KOPLO/KONSTEBO WA UHAMIAJI

    (i) Cheti cha ufundi stadi (Full Technical Certificate) kwenye fani ya umeme na mitambo.

    (iii) Cheti au Stashahada ya Uhazili (Certificate or Diploma in Secretarial Studies) katika chuo kinachotambulika na Serikalì.

    (iv) Cheti au Stashahada ya Takwimu (Certificate or Diploma in Statistics) kutoka chuo kinachotambuliwana Serikali.

    (v) Cheti au Stashahadayavyombo vya Majini (Certificate or Diploma in Marine Transportation and Operation) kutoka katika Chuo kinachotambulika
    na Serikali.

    (vi) Cheti au Stashada katika fani ya uchapaji (Printing)

    (vii) Ujuzi na elimu ya kompyuta na uandishi mzuri utazingatiwa.

    E. MAJUKUMU NA KAZI ZA KUFANYA

    (i) Kufungua, kupanga na kutunza majalada yenye orodha ya majina ya watumiaji wa huduma za Uhamiaji.

    (ii) Kuandika Hati mbalĂ­mbaLi za Ubamiaji

    (iii) Kufanya Doria schcme za Mipakani, Bandarini, Vituo vya Mabasi, treni na sehemu zenye vipenyo vya kuingia na kutoka nchini vikiwcmo vya
    majini.

    (iv) Kusindikiza watuhumiwa wa kesi za Uhamiaji Mahakamani pamoja na wageni wanaofukuzwa nchini (Deporters). Kufanya ukaguzi kwcnye mahoteli, nyumba za kulala wageni na sehemu za biashara.

    (vi) Kuchapa au kuandika kwa kompyuta barua au nyaraka mbalimbali zinazohusu kazi za kila siku za Uhamiaji.

    (vii)Kufanya matengenezo/ukarabati wa mitambo na vitendea kazi vya Uhamiaji.



    F: MAOMBI YOTE YAWE NA VIAMBATANISHO VIFUATAVYO.

    (i) Vivuli vya vyeti vya kumalizia masonia kwa mujibu wa sifa zilizotajwa.

    (ii) Nakala ya Cheti cha Kumaliza Elimu ya Msingi

    (iii) Nakala ya cheti cha kuzaliwa

    (iv) Picha mbili (passport size)

    (v) Barua ya utambulisho kutoka kwa Mwenyekiti wa Serikali za Mtaa.

    G: UTARATIBU WA KUTUMA MAOMBI

    Maombi yote yapite posta na barua za maombi ziandikwe kwa mkono.

    (i) Maombi ya nafasi ya mkaguzi msaidizi wa uhamiaji yatumwe kwa;

    KATIBU MKUU,
    WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI,
    S.L.P 9223,
    DAR ES SALAAM

    (ii) Maombi ya nafasi ya Koplo wa uhamiaji na konstebo wa uhamiaji yatumwe kwa;

    KAMISHNA MKUU WA UHAMIAJI,
    S.L.P 512,
    DAR ES SALAAM

    Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 27/02/2014 kwa nafasi zote.
     
  2. Tmajuto

    Tmajuto JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2014
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie nimewasilisha tu
     
  3. The Fixer

    The Fixer JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2014
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 1,357
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Kesho ntaanza mchakato wa ku Apply ! Hivi kwa Koplo anachukua kama ngapi kwa mwezi ?
     
  4. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2014
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,565
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 63
    ahsante sana mkuu!!!!!

    naona valentine imeniamkia vyema!

    naanza kuapply kesho!
     
  5. chanakeshava

    chanakeshava New Member

    #5
    Feb 14, 2014
    Joined: Jan 7, 2014
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 1
    Lol afashali
     
  6. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2014
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,164
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mungu akubariki Dkt Jakaya Kikwete kwa kumwaga Ajira hapa nchini.
     
  7. a

    abbaczo JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2014
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,291
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Hawa nao kama pccb washatuengua wengine hapo kwenye vyeti vya dalasa la saba.
     
  8. a

    abbaczo JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2014
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,291
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    mkuu una cheti cha dalasa la saba.?
     
  9. d

    dtv Member

    #9
    Feb 14, 2014
    Joined: Jan 24, 2014
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chet cha darasa la saba sina jamani nifanyeje
     
  10. m

    msnajo JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2014
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,922
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 48
    Mkuu hata hujajua hatima umeshataka kujua mshahara?! Kazi kwanza, mshahara baadae. Hizi ni kazi za uzalendo na kijitolea mkuu
     
  11. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2014
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,565
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 63
    kitoke wapi?

    nina form 4 form 6 na chuo tu!

    ila kuapply ni lazima! hii fursa ikinipita ntajuta!
     
  12. mzungu pori

    mzungu pori JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2014
    Joined: Feb 6, 2014
    Messages: 293
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cheti cha darasa la saba uhamiaji 2taxamehana
     
  13. lusungo

    lusungo JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2014
    Joined: Jan 4, 2014
    Messages: 14,692
    Likes Received: 1,766
    Trophy Points: 113
    mkuu wangu Excel
    kumbe huna kazi? mbona hukunambia?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2014
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,565
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 63
    !!!

    niko tu hapa nasikilizia hizo post tuanze kuzihangaikia!
     
  15. Honey Faith

    Honey Faith JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2014
    Joined: Aug 21, 2013
    Messages: 12,171
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 63
    Hebu msaidie basi apate kazi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. lusungo

    lusungo JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2014
    Joined: Jan 4, 2014
    Messages: 14,692
    Likes Received: 1,766
    Trophy Points: 113
    hatukujuana mapema

    TAKUKURU nimepeleka wawili

    halafu mbona huku return back? ha ha ha mkuu wewe!!
     
  17. lusungo

    lusungo JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2014
    Joined: Jan 4, 2014
    Messages: 14,692
    Likes Received: 1,766
    Trophy Points: 113
    sina access na uhamiaji ingekuwa TAKUKURU angekuwa anasubiri kuripoti tuu
     
  18. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2014
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,565
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 63
    usijali mkuu tuko pamoja!

    sikureturn back nini lakini?
     
  19. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2014
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,565
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 63
    thanks honey faith for your touch...
     
  20. Honey Faith

    Honey Faith JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2014
    Joined: Aug 21, 2013
    Messages: 12,171
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 63
    Basi umkumbuke siku mkiitaji tena watu
     
Loading...
Similar Threads - Nafasi Kazi Uhamiaji Forum Date
Nafasi za kazi zaidi ya 600 Uhamiaji Nafasi za Kazi na Tenda Oct 23, 2015
Nafasi za kazi uhamiaji Nafasi za Kazi na Tenda Oct 2, 2014
Nafasi za kazi Uhamiaji Nafasi za Kazi na Tenda Sep 28, 2014
Kwa wewe uliyeomba nafasi za kazi uhamiaji tegemea yafuatayo Nafasi za Kazi na Tenda Jun 5, 2014
Uhamiaji Wametoa Nafasi Za Kazi Nafasi za Kazi na Tenda Feb 14, 2014

Share This Page