Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi JWTZ ..

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Remote, Jun 6, 2012.

  1. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    Heshima mbele wana'JF naulizia vipi kuhusu nafasi za kujiunga jwtz &jkt kwa professionals. Kwa karibu mwaka mmoja sasa nimekuwa nikifuatilia humu JF na information zilionyesha kwamba wangetoa mwezi february.. And as time goes on, imekuwa kama danadana kwa takribani mwaka na miezi sasa. Hivyo mwenye valid info azitoe tunateseka huku mtaani. GOD BLESS YOU !
     
  2. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,097
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mimi hadi mwakani ivi huwa kuingia ni mwezi wa ngapi vile
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    tusubiri more info wadau wapo wengi.
     
  4. URASSA THE DON

    URASSA THE DON Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mwezi wa nane au wa 9 usaili utakuwa kunduchi for proffessinals form 4 na 6 wanapitia jkt ambapo ni tayari wameshaenda so tusubiri tu wadau ila iyo ndo info
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    i saw them,,,ofisi ya mkuu wa mkoa dar es salaam,na ofis ya mkuu wa wilaya KINONDON,,,,it was last month
     
  6. URASSA THE DON

    URASSA THE DON Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    that is the real info bro and am among of those who are waiting for proffessional posts
     
  7. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,173
    Likes Received: 2,320
    Trophy Points: 280
    kama ni last month hiyo mwezi wa 8 au 9 inakujaje humu??
     
  8. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mchakato wa kujiunga na JKT tumeshafanya mwezi Mei, 2012
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nna mdau wangu nilikua nae leo(mwanajesh )alinambia zikitoka atanambia,,,,ila hazijatoka
     
  10. URASSA THE DON

    URASSA THE DON Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sijasema kwamba zimetoka mi nipewa taarifa kutoka makao makuu kwahiyo mwezi wa 8 au 9 posts zinatoka na usaili utatangazwa.
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    thanx for info mkuu tuwe tunapitia na hii website yao ingia JWTZ
     
  12. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    wadau tafuteni ishu nyingine za kufanya achana na habari ya kusubiri ajira za taasisi fulani fulani,mtapoteza muda bure na umri ndo unakwenda
     
  13. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    unawarusha watu moyo tu wewe...
     
  14. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    u r clever man, hapo umenena,

    watu mnakaa kusubiria geshi na wakija chukua na ukakosa si utakuwa umepoteza muda saana...

    kama vipi pigeni ujasirialiamali vijana, sio lazima kuajriwa..!!
     
  15. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    unafikiri mtu unapoulizia haya mambo unakua umebweteka tu? Ways itabid 2kutafute ili u2pe japo mtaji wa kuanza huo ujasirialmal unaouzungumzia wewe mana kwako pesa ya mtaji si tatizo.
     
  16. URASSA THE DON

    URASSA THE DON Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    si mandondocha wa kusubiria mahala pamoja tunaangalia kila sector mzee embu jaribu kuvuka barabara alafu angalia upande mmoja tu uone
     
  17. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    haya ndondocha, so unaiba pesa madukani na mifukoni mwa watu eehh, kaazi kweeli kweeeli...

    pipo nyingine bhana au hazijui maana ya ndondochax zinajitamkia tu...!!!
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    i'd understood u
     
  19. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    umemmaindi msela kukwambia upige dili nyingine uache bung'aa kusubirie geshi eeh

    :majani7:tafuta hata mtaji wa kuchoma maindi kwani shs ngapi...
     
  20. URASSA THE DON

    URASSA THE DON Member

    #20
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tatizo umekariri mno wake up
     
Loading...