Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nafasi it 10

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by cholo, Feb 4, 2012.

  1. c

    cholo Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna bank fnb inataka wafanya kazi source rafiri yangu mzungu kutoka south africa
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Weka details, acha umbeya!
     
  3. d

    damcon JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu weka detail za hiyo bank na location tukajaribishe bahati...:A S 465:
     
  4. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,132
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mzungu.... ??????
     
  5. A

    Agrodealer Senior Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani umemshushua mana umbea tafsiri yake ni kufikisha habari kabla hujamasta habari vizuri ama kabla ya mda kufika.kikuba ni details za hiyo kitu.
     
  6. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Na hii ban ikiisha nitakuombea nyingine ubatuliwe sehemu ya kukalia
     
Loading...