Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi 400 jeshi la polisi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mama pita, Oct 17, 2012.

  1. m

    mama pita Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    wale waliokua wanasubiria second selection, bado nafasi 400 wanachuo waliofika ni 2600 wanatakiwa 3000 na kati ya hao 2600 kuna watu **** 17 wamefukuzwa kwa mapungufu madogomadogo kama mimba, vyeti nk mnaosubiria msikate tamaa
     
  2. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kama aya madogo makubwa yakoje kamihanda mtarajiwa
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,134
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Aku nsije nikapewa cheo cha rpc nkawa chapa ilale
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    vipi nafasi ya rpc mwanza ipo wazi bado? Inatakiwa mtu mwenye tabia gani?
     
  5. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kwa ambao tunataka tunaaply vipi?
     
  6. B

    BARCA ON Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jeshi la wananchi wao wanatoa lin?
     
  7. Mwakitobile

    Mwakitobile JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Siyo kweli kabisa,acha uongo wewe mama,watu waliochukuliwa ni 278 tu,na wameshakwenda ccp jumapili iliyopita.Hakuna 2nd selection,budget ni ndogo polisi hawawezi kuajili watu 3000 kwa mpigo tena graduates,watawaweka wapi,haitakaa itokee katika nchi hii,kama unaambiwa mambo jaribu kufikiria na kuchambua hata kidogo.
     
  8. m

    mama pita Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    usinibishie mimi nipo jikoni wameanza kuingia tangu tarehe 6 ilikua jumamos mpaka trh 8 walikua wamekamilika mafunzo hayajaanza kulikua na usajiri wa vyeti, na vipimo wamefukuzwa 17. bado wanaitajika 400 usinibishie wewe
     
  9. n

    nash koba Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi niliuliza juzi swali umuhumu kuwa 2nd selection ni lini? Muungwana mmoja akanizodoa kuwa jeshi la police sio shule za kata kuwa na 2nd selectn, mara mwana wa Mungu mwingine anaibuka kuwa kuna selectn inakuja nyingine japo nina wacwac na figure yake, mwingine anakataa kuwa haiwezekani, hebu tupeniukweli jamani mana mnatutamanisha na huku mnatuvunja moyo
     
  10. Hamiyungu

    Hamiyungu JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    polisi ni kweli hawana second selection na haitakuja tokea nchi hii kuajiri graduates 3000 kwa mara moja....unaposikia watu wamerudishwa kabla mafunzo hayajaanza basi ujue hizo ni nafasi za walimu wa ccp kuwaweka ndugu zao na dili na watoto wa vigogo. mambo mengi hamyajui kuhusu ajira za polisi,hv unajua unaweza kupita interview yao na siku ya safari ukafika sehemu ya kuanzia safari jina lako lisiitwe?
     
  11. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    ndio! nafasi ipo wazi sifa kuu mtu anayependa kuchukua wajane na wake za watu!
     
  12. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 738
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Vip maombi unapeleka wapi?Je wameshatangaza?
     
  13. k

    kanjuni Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh! acheni mzaha jamani, hii ni taarifa muhimu wengi tulikuwa tunaihitaji, shukran mama pita, keep it up!!
     
  14. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,774
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    ukijogoo!
     
  15. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    nimeipenda hiyo....red!
     
  16. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,301
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    wewe polisi gani unatoa Siri kirahisi hivyo? au unatka tukuhonge?.. ama kweli nyie polisi wa siku hizi mnaobebwa na kina balo hopeless kbs
     
  17. C

    Concrete JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Vijana msiwe na wasiwasi, kwani kuna tetesi kuwa 3rd selection inaweza kuwa mwezi ujao, huenda ikachukua watu 300.

    Lengo ni kujaza nafasi zilizobaki kutokana na baadhi ya waliokwisha kusailiwa kukutwa na mapungufu makubwa kama Kukosa sifa za kuwa raia, kufoji vyeti, kukutwa wana ngoma nk.
     
  18. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,670
    Likes Received: 1,003
    Trophy Points: 280
    Polisi? Hell No bora nibakie na utapeli wangu wa mjini huu huu na wikiendi naenda Fm academia nikienda kulala nasindikizwa na toto moja la bongo movies siku zinaenda
     
  19. C

    Concrete JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wewe na sultani Jakaya hamna tofauti, wote ni mission town halafu mnapenda muziki na vitu lainiiii.
     
  20. C

    Concrete JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwa sasa nafasi hiyo anakaimu kamanda Lily, huyu mwanamama anadaiwa ni mshirikina mbaya, kwa sasa mumewe ni zezeta.
     
Loading...